uchaguzi wa spika


W

wikama

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
83
Likes
1
Points
0
W

wikama

Member
Joined Nov 2, 2010
83 1 0
vipi huyu Chenge mbona kama anamponda Samweli Sitta ? hivi mnamuonaje anaweza kulimudu bunge kama alivyolimudu Sitta ? naomba maoni yenu.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Sio mahala pake.
 
K

kirongaya

Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
61
Likes
0
Points
0
K

kirongaya

Member
Joined Jun 17, 2009
61 0 0
anaweza ndio maana akaomba kugombea, si atatetea 10% za mikataba
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
vipi huyu Chenge mbona kama anamponda Samweli Sitta ? hivi mnamuonaje anaweza kulimudu bunge kama alivyolimudu Sitta ? naomba maoni yenu.
anaonekana ni mtu mwenye dharau sana,, maana jinsi alivyo mshusha sita haijapendeza kabisa kwa kiongozi mwenye dhamana kama yake bariadi vipi huko?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
:A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,236,951
Members 475,327
Posts 29,274,325