Uchaguzi wa mwaka 2024/2025 Tanzania.

Uchaguzi wa mwaka 2024/2025 Tanzania.

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Posts
2,622
Reaction score
3,147
Kinachoonekana mpaka sasa, uchaguzi wa mwaka 2024/2025 utakuwa ni uchaguzi wa kihistoria kabisa kuwahi kutokea katika Nchi hii.

Utakuwa ni uchaguzi wa:-
1. Kuikataa mikataba mibovu Nchini.
2. Kuwakataa viongozi mafisadi.
3. Kuurudisha utajiri wa Nchi mikononi mwa Watanzania.
4. Kuleta uwajibikaji wa viongozi wa umma.
 
Kinachoonekana mpaka sasa, uchaguzi wa mwaka 2024/2025 utakuwa ni uchaguzi wa kihistoria kabisa kuwahi kutokea katika Nchi hii.

Utakuwa ni uchaguzi wa:-
1. Kuikataa mikataba mibovu Nchini.
2. Kuwakataa viongozi mafisadi.
3. Kuurudisha utajiri wa Nchi mikononi mwa Watanzania.
4. Kuleta uwajibikaji wa viongozi wa umma.
Kwa tume ipi?
 
Kinachoonekana mpaka sasa, uchaguzi wa mwaka 2024/2025 utakuwa ni uchaguzi wa kihistoria kabisa kuwahi kutokea katika Nchi hii.

Utakuwa ni uchaguzi wa:-
1. Kuikataa mikataba mibovu Nchini.
2. Kuwakataa viongozi mafisadi.
3. Kuurudisha utajiri wa Nchi mikononi mwa Watanzania.
4. Kuleta uwajibikaji wa viongozi wa umma.
Yatatokea Yale Yale ya uchaguzi wa 2015, mark this post
 
Labda siyo CCM.
Wakishawapa na tshet na vikofia + khanga kwishaaaaa [emoji23][emoji23][emoji23]

Inaumiza sana ila inabidi kucheka tu.
 
Mnajisumbua tu. Hakuna uchaguzi mgumu kwa CCM
Kwa wale Wakristo, Biblia inamsimulia Farao kuziba masikio kila aliloambiwa na Nabii Mussa waachie Wana wa Israel waende, yaliyompata wote tunajua. Suala linakuja hivi: Saa ya UKOMBOZI ikifika, Mungu huifanya mioyo ya Watawala kuwa migumu, hili la DPW viongozi wamezoba maskio pamoja na kelele zote hizi, saa ya UKOMBOZI imefika, CCM zibeni maskio ya Firauni yako njiani.
 
Mnajisumbua tu. Hakuna uchaguzi mgumu kwa CCM
kwani toka lini makuwadi na mapuppets ya warabu koko yamewahi kukubali ukweli hata wajeruman kipindi akina mkwawa wanapambana nao hao wajeruman hawakuleta wajeruman wenzao kupigana na wazalendo kina mkwawa, walitumia vibaraka na makuwadi waliofikir watanuqfaika na utawala wa wajeruman lakin leo wako wapi? hata wewe kibaraka wa warabu koko dpworld hutusumbui maana tuna uzoefu na mapuppets toka kipindi cha wajeruman.
 
Kinachoonekana mpaka sasa, uchaguzi wa mwaka 2024/2025 utakuwa ni uchaguzi wa kihistoria kabisa kuwahi kutokea katika Nchi hii.

Utakuwa ni uchaguzi wa:-
1. Kuikataa mikataba mibovu Nchini.
2. Kuwakataa viongozi mafisadi.
3. Kuurudisha utajiri wa Nchi mikononi mwa Watanzania.
4. Kuleta uwajibikaji wa viongozi wa umma.
2025 wanaomkubali ni vyombo tu na watu wachache sana ndani ya ccm. Nje ya hapo hapati kura
 
Kinachoonekana mpaka sasa, uchaguzi wa mwaka 2024/2025 utakuwa ni uchaguzi wa kihistoria kabisa kuwahi kutokea katika Nchi hii.

Utakuwa ni uchaguzi wa:-
1. Kuikataa mikataba mibovu Nchini.
2. Kuwakataa viongozi mafisadi.
3. Kuurudisha utajiri wa Nchi mikononi mwa Watanzania.
4. Kuleta uwajibikaji wa viongozi wa umma.
Kuna watu kumbe hawawajui Watanzania huwa wanachagua nini!.
Hili la DPW na Bandari zetu litapita, watu watasahau, kufikia uchaguzi Watanzania watakichagua tena kile kile, the one and only....

Jambo la pili ambalo wengi humu hawalijui ni the determinant ya ushindi kwenye chaguzi zetu, haziko determined na vote cast but vote count!. Hivyo msindi hatakani na kura zilizopigwa au alizopigiwa bali mshindi anatokana kura zilizohesabiwa!, hivyo determinant ya mshindi wa uchaguzi sio mpiga kura bali mhesabu kura!.

P
 
Kuna watu kumbe hawawajui Watanzania huwa wanachagua nini!.
Hili la DPW na Bandari zetu litapita, watu watasahau, kufikia uchaguzi Watanzania watakichagua tena kile kile, the one and only....

Jambo la pili ambalo wengi humu hawalijui ni the determinant ya ushindi kwenye chaguzi zetu, haziko determined na vote cast but vote count!. Hivyo msindi hatakani na kura zilizopigwa au alizopigiwa bali mshindi anatokana kura zilizohesabiwa!, hivyo determinant ya mshindi wa uchaguzi sio mpiga kura bali mhesabu kura!.

P
To summarise:
1. Watanzania 99.99% wanafiki, na very low IQ (probably one to two digits IQ)
2. Kupiga kura ni kiini macho, kura huwa zinapangwa tu,
 
Back
Top Bottom