Uchaguzi 2015 kwenye net,je itakuaje!


Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined Sep 14, 2011
36 0 0
Ninyi mnaonaje tukifanya uchaguzi ujao kwenye net!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
kwani mbu watakuwa wengi sana?
malaria haikubaliki.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
sema kaka,me namaanisha tukifanya huo uchaguz kwa internet,we unaonaje!
nimekupata kaka mi naona itakuwa powa sana maana uchakachuaji utakua 0 ila wa vijijini sijui itakuwaje?
 
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined Sep 14, 2011
36 0 0
nimekupata kaka mi naona itakuwa powa sana maana uchakachuaji utakua 0 ila wa vijijini sijui itakuwaje?
ujue wabongo wanaoumiza vichwa kama jamiiforum, jigambeads, michuzi, tanzaniakwetu, wanaouwezo wa kubadilisha uchaguzi ukawa online na kutufutia huu uchakachuzi,mfano we angalia idea ya kuwaunganisha watangazaji na mapublisher online iliyofanywa na wabongo wenzetu,jaribu kuingia jigambeads uone kama haitowezekana!
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068