Uchafu wa wahudumu wa Ununio Beach

Uchafu wa wahudumu wa Ununio Beach

kwenye maji huwa inakuwa tamu mno ndio maana wakitoka hawasemi kama walipitiwa
 
Ahahaha reporter upo vizuri. Ila hivyo visa vipo sana huko beach, hata pale Coco beach huwa watoto wa kike wanafanyiwa hivyo, lakini usikute wengine wanapenda.
 
KWANINII mpwa twende ununio
Yaani kama si msiba jumamosi ningekuwa uko azawaisi nashukuru kwa maombiyenu tumemzika dada salama
Mungu awazidishie wale walliotoa kwa hali Mali na maombi Kuhitimisha Safari ya messe

Amina mkuu
 
kwenye maji huwa inakuwa tamu mno ndio maana wakitoka hawasemi kama walipitiwa

Loh utakuwa wannyumbani wweeeee maana wanapenda maji origin hatari
 
hahaa mwanangu bonge pale coco ndo mambo yake hayo alishamshindilia steki binti wa kiarabu pale coco

Kigogo Loh
Uko fit alafu bonge Ana hirizi Yule
Wengine wanamtamani awaonje tena bure embu ulizi sms zake niwapm wapwa wa JF WAKAONJE mema ya bahaari
 
Kigogo Loh
Uko fit alafu bonge Ana hirizi Yule
Wengine wanamtamani awaonje tena bure embu ulizi sms zake niwapm wapwa wa JF WAKAONJE mema ya bahaari

hahaaa ngoja niku pm ...bonge japo mzito lakini anatisha sanaaa
 
Warning
Mnaokwenda na magfriend zenu huko ununio beach kuweni makini

Kuna binti gfriend wa mtu kadegedwa

Ilikuwaje

Majuzi jirani yangu alienda ununio beach ..alipofika akaaona jinsi mabinti wanavalishwa boyaa nahuku vijana wakisaidia kuogelea nao na kuwarudisha kwa ma bfriend zao


Sasa jioni akatoka binti mmoja kutoka kwenyemaji analiamachozi
yeye alikuja na bfriend then akamwacha beach...wakamsogelea jiranizangu akawaambia kaka aliemsaidia kwenye maji kamuingiza ukuni
Jirani ajui ukuni upi


Ndipo akaelekezwa ukweli ni mshedede katupiwanalo na wale waliokuwa nae kwenyemaji


Akasema yulekijana akampeleka sehemu ambaponalihisi yuko kwenye Kinakirefu
.
Gafla akamwomba amrudishe kule alipotoka huku chini akaanza kusikia kitu kinaingizwa pembeni ya kufuli

Akamwomba aache ukweli akamwambia akipigakelele anamwachia Azame


Binti akuwanajinsi zaidi ya kumwachia jamaa amalize haja zake huku akitoa song za mahaba

Note
Akuna condom kwenye maji

Sijui kitakachokukuta gfriendwako
Muwemakini yawezekana wengi wamesharushiwa mshedede wakiwa kwenyemaji sababu ya aibu wanakaa kimya

Mungu akuepushie hili mwanajf

noma sana!
 
sijawahi ila nisingekua makin angenitafuna miaka kadhaa iliyopita wakati nasoma tulikua tunaenda Cocobeach baadae nikaamua ngoja leo nijifunze kuogelea maana naonaga wenzangu tu... akaja huyo kaka na boya lake ilikua 300 nikampa huyo tukazama ndani.... niko na ka swimming costume tu wowowo nje... tukaanza vizuri ananipeleka kwenye kina kirefu muda si muda nikaona kitu kigum chanipapasa mmh nikashtuka nikamuangalia usoni msela katulia.. nikajisemea labda samaki kanigusa

khe motion zika change kitu kigum kikazidi kunigusa nikasema ngoja nishike nione ni nini lahaula nikashika muwa wake....umesimama wima wima.

ikabidi nianze kumwambia anirudishe alikonitoa anasema we tulia.. nikaanza kupiga kelele anirudishe.... alivyoona makelele akaona haka katoto hakafai... akasema haya njoo tukurudishe wakati tunaenda kina kirefu tulifika fasta kunirudisha anaenda taratibu...

angenitoa bikra kwenye maji yule I was such a little girl back then.... sina hamu nao kilichonishangaza marafiki zangu walikua wanafurahia wanaenda nao walee jamaa mbali

Aahaaaaa wapi. Fixbhizo. Kama rafiki zako wa kundi moja waliliwa na wewe pia ulishaliwa kwa style hiyo hiyo. We tueleze TU ukweli . its just a history. Haina madhara kwa sasa.FUNGUKA WANGU
 
Wale wala awakupeleki kwenye kinakirefu ukidimbukia tu wanaliachia boyaa ukipigakelele bilamate

Teh teh teh teh......bila mate.........teh teh. Fix tu huyo. Alishaliwa
 
Back
Top Bottom