Uchafu wa wahudumu wa Ununio Beach

Uchafu wa wahudumu wa Ununio Beach

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,787
Reaction score
37,993
Warning
Mnaokwenda na magfriend zenu huko ununio beach kuweni makini

Kuna binti gfriend wa mtu kadegedwa

Ilikuwaje

Majuzi jirani yangu alienda ununio beach ..alipofika akaaona jinsi mabinti wanavalishwa boyaa nahuku vijana wakisaidia kuogelea nao na kuwarudisha kwa ma bfriend zao


Sasa jioni akatoka binti mmoja kutoka kwenyemaji analiamachozi
yeye alikuja na bfriend then akamwacha beach...wakamsogelea jiranizangu akawaambia kaka aliemsaidia kwenye maji kamuingiza ukuni
Jirani ajui ukuni upi


Ndipo akaelekezwa ukweli ni mshedede katupiwanalo na wale waliokuwa nae kwenyemaji


Akasema yulekijana akampeleka sehemu ambaponalihisi yuko kwenye Kinakirefu
.
Gafla akamwomba amrudishe kule alipotoka huku chini akaanza kusikia kitu kinaingizwa pembeni ya kufuli

Akamwomba aache ukweli akamwambia akipigakelele anamwachia Azame


Binti akuwanajinsi zaidi ya kumwachia jamaa amalize haja zake huku akitoa song za mahaba

Note
Akuna condom kwenye maji

Sijui kitakachokukuta gfriendwako
Muwemakini yawezekana wengi wamesharushiwa mshedede wakiwa kwenyemaji sababu ya aibu wanakaa kimya

Mungu akuepushie hili mwanajf
 
Hahahahahah,...

Umesomeka Pdidy
 
Last edited by a moderator:
na wewe uwe unaandika vizuri kabla hujapost ...

Pole kama yamekukuta mpendwa sikuwanalengo baya na walioumizwa na hili

Nimetoa tahadhari Pengine wako ashapitiwa kakaa kimya akitoka kwenyemaji mchunguze kidogo
 
Pdidy uwe unajitahidi kurudia kusoma kabla ya kupost!
 
Last edited by a moderator:
Hata wakaka wa pale coco naisi ndio tabia zao ila kwa kuwa huwa nawaona wadada wanaoogelea nao ni walewale wafanyabiashara ndio maana hatusikii kesi hizi.
 
Warning
Mnaokwenda na magfriend zenu huko ununio beach kuweni makini

Kuna binti gfriend wa mtu kadegedwa

Ilikuwaje

Majuzi jirani yangu alienda ununio beach ..alipofika akaaona jinsi mabinti wanavalishwa boyaa nahuku vijana wakisaidia kuogelea nao na kuwarudisha kwa ma bfriend zao


Sasa jioni akatoka binti mmoja kutoka kwenyemaji analiamachozi
yeye alikuja na bfriend then akamwacha beach...wakamsogelea jiranizangu akawaambia kaka aliemsaidia kwenye maji kamuingiza ukuni
Jirani ajui ukuni upi


Ndipo akaelekezwa ukweli ni mshedede katupiwanalo na wale waliokuwa nae kwenyemaji


Akasema yulekijana akampeleka sehemu ambaponalihisi yuko kwenye Kinakirefu
.
Gafla akamwomba amrudishe kule alipotoka huku chini akaanza kusikia kitu kinaingizwa pembeni ya kufuli

Akamwomba aache ukweli akamwambia akipigakelele anamwachia Azame


Binti akuwanajinsi zaidi ya kumwachia jamaa amalize haja zake huku akitoa song za mahaba

Note
Akuna condom kwenye maji

Sijui kitakachokukuta gfriendwako
Muwemakini yawezekana wengi wamesharushiwa mshedede wakiwa kwenyemaji sababu ya aibu wanakaa kimya

Mungu akuepushie hili mwanajf

Hadithi ya uongo
 
hata wakaka wa pale coco naisi ndio tabia zao ila kwa kuwa huwa nawaona wadada wanaoogelea nao ni walewale wafanyabiashara ndio maana hatusikii kesi hizi.

poleni wakuu! Natamani beach ambayo wadada ni divers ili nami naweza okota papuchi ili tubalance machungu! Au wakuu nyie mnaona hii haisound barabara? Action and reaction are equal and opposite "newton third law of motion" formula: V^2= u^2-2ac wakuu sikumbuki vizuri maana since 2002
 
Back
Top Bottom