Uchafu mijini ni sera ya CCM isiyoandikwa popote.

Uchafu mijini ni sera ya CCM isiyoandikwa popote.

Kidumu Chama 😂😂
Bajeti ya kusafisha miji ni ndogo sana. Machinga anamenya viasi vya chips kando ya barabara kisha maganda anasokomeza kwenye mitaro ya kupitisha maji ya mvua wanamuona na kumuacha kwakuwa ni mpiga kura wao uchaguzi ujao. Mpinzani nae anamtegemea machinga haohao kufanikisha mambo yao.
 
Bajeti ya kusafisha miji ni ndogo sana. Machinga anamenya viasi vya chips kando ya barabara kisha maganda anasokomeza kwenye mitaro ya kupitisha maji ya mvua wanamuona na kumuacha kwakuwa ni mpiga kura wao uchaguzi ujao. Mpinzani nae anamtegemea machinga haohao kufanikisha mambo yao.
Yaani kila kitu ni siasa na sio kuwa bajeti haitoshi bali hizo fedha walizozipangia zinapigwa zote

Utakuta wakandarasi hewa
Au wanaweka bajeti kubwa ya usafi Halafu kina mama na makwama nacho shovels wanalipwa hela ndogo sana zimgine wamepita nazo

Dar ni jiji kubwa na bajeti lazima ni kubwa sana haiwezekani wanakuwa wachafu kiasi hicho
Acha mji hata Vyoo tu kusafisha ni mtihani
Mtu kakaa anakusanya 300/- za kutumia ila ukiingia unapiga chafya za kutosha
Hapo Sio bajeti Bali ni uchafu tu ambao umekuwa jambo la kawaida
Inatakiwa kila saa pasafishwe
Kila kitu kinawezekana ila hela zinapigwa sana
 
Back
Top Bottom