UC browser naipenda ila kwa hili...mmh | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UC browser naipenda ila kwa hili...mmh

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Jul 23, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Sijui inaweza kuwa ni setting au ndivyo ilivyo yaani unapo click kufungua post inafungukia katika post ya chini kama ukurusa ulikuwa na post 10 basi inaanza kuonekana ile post ya 10 na ili uende sambamba na topic inanibidi nianze kupanda juu mpaka post ya kwanza ndo nishuke nayo mpaka post ya mwisho,sasa kimbembe ukutane na post ambazo zimeandikwa kipimo cha kujaza ukurasa wa gazeti la mzalendo hapo ndiyo utapanda weeeee! Tena ukute member wame reply kwa ku quote yaani unaweza kuishia njiani.natambua hapa mpo watemi wa hizi ishu nipeni ma ujanja ili nifaidi
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 5,005
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    Tabu yote ya nini, uwe unageuza simu "up side down"
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,256
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    never seen a mobile browser like BOLT , poor thing their services was ended!
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata opera mini ni hivyo hivyo mbona.. ...
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,405
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Hujamuelewa. Yaani inapofungua jf forums posts za kwanza kudisplay ni zile za mwisho chini badala ya za juu ili ushuke nazo.
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hahahahaaa! Ndiyo uzuri wa jf griti sinka yaani sikujiongeza mapema nimejaribu kuigeuza simu juu chini.thanx imefanya kazi vizuri asante sana.
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    kanielewa sana,unadhanidhani nitakuwa nimeandika kipimo cha kushindwa mtu kunielewa hasa kwa great thinker wa jf?
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    dah! Sasa kumbe hakuna pa kukimbilia ngoja leo niongee na mjomba google najua mpaka jioni atakuwa ameniambia mengi zaidi.
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hebu chunguzavizuri! nijuavo mimi kwenye post mpya anbayo hujawahi kuifungua nilazima itaanza mwanzo wa topik.lakini kama post uliwahi kuifungua kabla basi hapo lazima ucbrowser itaaanzia pale ulipoishia hebu iangalie hiyo.
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona ni kawaida post nyingi hufunguka kwa mtindo huo hata utumie browser gani, jaribu kwenda JF desktop af chek setting, kuna sehemu ya jinsi ya kuzi sort thread (ila sina uhakika ka itafanya kazi na kwenye post)
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Brother big mgen hilo nimekwisha chunguza .ila ni post zote tu hakuna cha mpya wala ya zamani,ila kuna post ambazo ni chache kuanzia 1-9 hizi zenyewe zinaanzi kusomeka kuanzia post ya kwanza.
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,998
    Likes Received: 5,031
    Trophy Points: 280
    unatumia version gan? Unatakiwa now uwe na uc 8.5

    Then uc default wanaoptimize page cha kufanya nenda seting kaeke full view ili ifunguke jf ya pc then shuka chini hadi mwisho mwisho utaona option ya kuchagua jf desktop au wapsite chagua wapsite then ur done.
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    chief ninayo 8.3 v ngoja ni apdate kwanza hii 8.5 nitakuja na jibu mkuu.
     
  14. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khaa natumia cmu nimeshindwa ku like :doh:
     
  15. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yap hata opera n hvyo hvyo..,
     
  16. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    kaka wewe noma......kiukweli wewe ni nomaaaaa, lazima nikupe sifa zako....
     
  17. i

    issacool Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heheheh kweli watu humu wamedata, sasa ndio jibu gani hili?
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hii ndio www.jamiiforums.com sehem ambapo wanakutana watu wa kila namna.
     
  19. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haswaaaa
     
  20. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Umeonaee
     
Loading...