Ubunifu wa wanachama wa Usiku SACCO

Ubunifu wa wanachama wa Usiku SACCO

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Posts
11,923
Reaction score
13,355
56649439_2159678660791402_8544098396074409984_n.jpg
Hii lock bila shaka inafungua milango ya aina nyingi, sio ya pesa, simu, vibeti na laptop tu. [emoji1] Hii lazima itakuwa inafungua hadi milango ya mbinguni. [emoji38] Sio kwa sala na vilio vinavofata baada ya watu kugusishwa tu mtambo huu kwenye mgongo na kusikia, .....kok! [emoji23]
 
Huu ubunifu ungetumika kutengeneza mashine za kukatia chips, kumwagilia maji mashambani, kukuna nazi 100 kwa saa moja tungesogea kiuchumi.
Hawa ni wale waliozoea za bwerere, bila kumwaga jasho. 8-5 huwa hawazielewi bana, kazi zao huwa zinaanza giza likitanda. Utasikia naenda zangu kupatana na client. Kumbe hata client mwenyewe hana habari kwamba siku hiyo atahudhuria kikao cha kipekee. [emoji1]
 
Hawa ni wale waliozoea za bwerere, bila kumwaga jasho. 8-5 huwa hawazielewi bana, kazi zao huwa zinaanza giza likitanda. Utasikia naenda zangu kupatana na client. Kumbe hata client mwenyewe hana habari kwamba siku hiyo atahudhuria kikao cha kipekee. [emoji1]
😂😂😂
 
56649439_2159678660791402_8544098396074409984_n.jpg
Hii lock bila shaka inafungua milango ya aina nyingi, sio ya pesa, simu, vibeti na laptop tu.
emoji1.png
Hii lazima itakuwa inafungua hadi milango ya mbinguni.
emoji38.png
Sio kwa sala na vilio vinavofata baada ya watu kugusishwa tu mtambo huu kwenye mgongo na kusikia, .....kok! [emoji23
 
Ujue ukijiwa serious na vijeba wapo na huu mzigo lazima umbwere aisee akili hadi itulie sio leo
Alafu utawasimulia watu kwa siku nyingi, ulivyokuwa mjasiri mbele ya kifo na ukajikakamua sana na eti nusura upigwe risasi ya shingo. [emoji38]
 
Alafu utawasimulia watu kwa siku nyingi, ulivyokuwa mjasiri mbele ya kifo na ukajikakamua sana na eti nusura upigwe risasi ya shingo. [emoji38]

Hahah, acha kabisa unasema kabisa wakaweka risasi kwenye chemba ikalia krookrooko!! Kumbe mwamba kasogeza kitasa [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom