Ubunifu wa binti kwenye chumba cha mtihani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu wa binti kwenye chumba cha mtihani

Discussion in 'Jamii Photos' started by TIQO, Sep 17, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hapa binti anateleza kwenye mlenda au amepaka sabuni kwenye tiles kisha yeye anapita speed.
    Kaanda module nzima alikuwa busy na mabuzi, club, fb siku ya mwisho mambo magumu.
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    sasa katika venue ya mtihani atabaki na chupi au atawezaje kusoma,mi naona anazidi jipa stres zaidi
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    wanajua wenyewe jinsi wanavyo tumia maarifa
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,401
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Lazima uwe na mapaja manene halafu light skinned ili hii trick iweze kuwork out
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Weusi wanaandikia peni gani?
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Si wakati ameenda chooni kwa kisingizio cha kuharisha.
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,854
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Huu ni ujinga,Watanzania kwa kuendekeza hili,ndo maana atuwezi ushindani ata hapa east Africa,ndo maana kazi zote nzuri zita endelea chukuliwa na wageni.
    Shule niliyosoma mimi kutazamia test tu ilikuwa ni kosa ambalo adhabu yake ni kufukuzwa shule.I'm proud for this kwani my brain was not corrupted kama vijana wengi wa Kitanzania.
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa mfumo wa nchi zenu mgeni mweupe hata kama hajasoma mtampa kazi tu,ila chabo si nzuri kwa kweli.
     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nyekundu au kijani
     
Loading...