Ubungo, Dar: Ubomoaji jengo la TANESCO waanza

Ubungo, Dar: Ubomoaji jengo la TANESCO waanza

Akili zako ndogo, eti waziri kujenga jengo lake mwenyewe huo ni ufisadi, unaendelea mbele eti mabilioni ameyatoa wapi. Maswàli mepesi kabisa hayo, tena hayana hata mashiko. Watanzania tumelala sana, tena waongo kupita kiasi. Ndio maana hatunà mwisho mzuri katika maisha yetu. Simu imeisha chaji nitarudi baadae.
Utarudi kufanya nini? Kakojoe ukalale huko!
 
Unamjua mmiliki wa hilo jengo? Unajua wenye hisa kubwa kwenye hlo jengo? Kama nimesema uongo bas thibitisha kwa kusema ukweli..if u fail to do so.. u 'r a fuckng pumpkin..
Jengo ni la TANESCO kwa 100% hizo story ni za radio za mbao tu feki. Jengo la mifuko ya hifadhi ya jamii ni Ubungo plaza. Acheni kupotosha
 
Ndugu unahitaji deliverance,inaonekana neno justice kwako ni msamiati mpya kwako.Katika utawala wa Sheria utadhan haki inapatikana kwenye makelele ya mtaani na kutuhumu tuu? Kwa taarifa yako haki zote zinapatikana katika tamko la haki za binadamu,tamko hili liko kwenye katiba yetu,ibara ya 12 had 24.Hata haki za watuhumiwa zipo ibara ya 13.Sasa wewe hizo haki ambayo haziendani na Sheria zinapatikana vipi? Ndugu safari yako ni ndefu,sheria ndo inatoa haki acha na na maneno ya kiimani ya siyo n amashiko.Kumuingilia mwana mke kwa nguvu kunatofautiana,hapa kwetu kama ni mkeo huwezi hukumiwa kwa kubaka,Uingereza unahukumiwa kwa kubaka.Hakuna haki Bila haki hiyo kulindwa na Sheria.Ninachopinga Mimi ni kukaa mnatuhumu watu Bila kupeleka mashtaka kwenye vyombo vinavyotoa haki.Otherwise ni innuendo,slander,nk.Huo ni upuuzi tu,kama unataka haki nenda mahakamani.
Haki unayozungumzia wewe ni subjective, iko subject from country to country kulingana na sheria, ni sawa. ILA, haki anayozungumzia bwana mkubwa ni objective, inafahamika kwa common sense na logic, iko embeded conditionally kwenye akili ya binadamu na haiitaji kuandikwa kwenye katiba wala kitabu chochote, iko engraved kwenye ufahamu wa kila binadamu mwenye akili timamu.
 
Haki unayozungumzia wewe ni subjective, iko subject from country to country kulingana na sheria, ni sawa. ILA, haki anayozungumzia bwana mkubwa ni objective, inafahamika kwa common sense na logic, iko embeded conditionally kwenye akili ya binadamu na haiitaji kuandikwa kwenye katiba wala kitabu chochote, iko engraved kwenye ufahamu wa kila binadamu mwenye akili timamu.
Hii ni dhana tuu
 
Hapo halibomolewi jengo literally inateketezwa fedha ya walala hoi walipa kodi
Unajua utofauti ya bomoa bomoa tuliyoizoea kwa wananchi na hiyo? alie plan mwenyewe na sasa anabomoa mwenyewe"
Kama hospital utampeleka wodi gani akafanye vipimo gani mtu kama huyo?
Negative stop infecting others
 
Kwani Da Mange anasemaje? Hide my ID plz [emoji23]

Idara ya maji nalo ni la Lowassa?
 
aiseee.Okay.Kwa hio ndio maana lilijengwa kwenye road reserve?

libomolewe tu.Lowasa Fisadi sana.Nilikuwa najiuliza ..how come serikali ijenge kwenye road reserve..kumbe ni mwizi Lowasa

wabomoe haraka sana
Inaonekana jinsia yako ni mwanamke tena;
umezaliwa uswahiliniiiii
Umetoka familia ya umbeyaaaaaaaaaaa
hata mimba yako ilitungwa kiumbeyaaaaaaaaaa
Ulizaliwa ktk mazingira ya umbeyaaaaaaaaaaaaaaaaa
Jengo ni la Tanesco lkn kwa kuwa unapenda umbea na udaku ndio maana unadandia treni kwa mbele!
 
UBUNGO, DAR: Jengo la Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limeanza kubomolewa muda huu kutokana na sehemu ya jengo hilo kuwa ndani ya hifadhi ya barabara.

=========

View attachment 639541

Uongozi wa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) umesema umeanza utekelezaji wa agizo la Rais John Magufuli la kubomoa jengo lake lililo ndani ya hifadhi ya barabara eneo la Ubungo jijini Dar es Salaam.

Kazi hiyo iliyoanza leo Jumatatu Novemba 27,2017 ni utekelezaji wa agizo la Rais Magufuli aliyeagiza majengo ya Wizara ya Maji na Umwagiliaji na ghorofa la Tanesco kuwekwa alama ya X kwa ajili ya kubomolewa.

Novemba 15,2017 akitokea Chato alipokwenda kwa mapumziko baada ya ziara ya Uganda, Rais Magufuli aliagiza Wakala wa Barabara Tanzania (TANROADS) kuweka alama ya X katika majengo hayo sehemu zilizo katika hifadhi ya barabara.

Taarifa ya TANESCO kwa umma imesema kuanzia leo Jumatatu Novemba 27,2017 wameanza kubomoa ukuta wa mbele ya jengo.

TANESCO imesema baadhi ya watumishi wa shirika hilo wameanza kuhamishiwa katika ofisi nyingine za shirika zilizopo jijini Dar es Salaam ili kupisha shughuli za ubomoaji kufanyika kwa usalama.

Uongozi wa shirika hilo na Wakala wa Majengo Tanzania (TBA) unaendelea kufanya utaratibu utakaowezesha ubomoaji wa jengo hilo la ghorofa kufanyika bila kuathiri huduma kwa wateja wa TANESCO.

“Katika kipindi hiki cha utekelezaji wa agizo la Rais. Tunapenda kuwahakikishia wateja na Watanzania kwa jumla kuwa, huduma za umeme zitaendelea kupatikana kama kawaida ikiwemo huduma ya ununuzi wa Luku,” imesema taarifa hiyo.

Uongozi wa shirika hilo umesema utaendelea kutoa taarifa kwa kadri kazi hiyo itakavyokuwa ikiendelea.


Chanzo: Mwananchi
Si unaona yako majengo miwili Sasa hivi liko moja Baada ya la mbele kuvunjwa
 
Back
Top Bottom