Ubovu wa papuchi ni maumbile na si umri

Ubovu wa papuchi ni maumbile na si umri

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2018
Posts
763
Reaction score
381
Wanaume wengi hasa wasio Mabaharia wanadhani mwanamke aliyezaa atakuwa na mzigo mbovu au bwawa. La hasha, mwanamke anaweza hata kuzaa watoto ishirini but still mzigo ukaendelea kuwa poa sana.

Kuna vibinti vidogo na havijawahi zaa hata mara moja but huko bondeni kwa Madiba kubovu balaa na kifuani ndo hatari kabisa.


Hivyo Ubora wa mwanamke ni maumbile asilia ya mtu na si ukubwa au kuzaa kwake.

Wanawake Wote MBARIKIWE SANA
 
Yaahh mkuu ni maumbile tuu nisawa na vibamia kwa wanaume. Hata ufanyaje hakibadiliki
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom