Ubora wa degree za uhasibu maofisini

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,834
Points
1,225

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,834 1,225
Upuuzi mtupu,hapa utapata majibu mchanganinyiko.Ambapo kila mhasibu atajibu kwa kutetea chuo alichosoma.Cha msingi kama upo serious kujua hili ni vema kuwatembelea waajiri mbalimbali na kuwauliza,hapo unaweza kupata majibu sahihi!
 

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,004
Points
2,000

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,004 2,000
No place like udsm,bcom-accounting ya hapa imetulia sana,ikifuatiwa kwa mbali sana na vyuo kama IAA na mzumbe.
 

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,523
Points
1,225

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,523 1,225
Mimi naona haijalishi unatoka katika chuo gani kama unajituma kusoma na kumaliza vizuri ndio jambo la msingi,kuna watu wanatoka katika vyuo vikubwa na vya maana lakini ufanisi wao wa kazi unashangaza maana ni madudu matupu.
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,834
Points
1,225

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,834 1,225
No place like udsm,bcom-accounting ya hapa imetulia sana,ikifuatiwa kwa mbali sana na vyuo kama IAA na mzumbe.
Ndiyo ulikuwa unasubili majibu kama hayo?aina hii ya majibu utaipata mbaka utachoka.Sasa mtu anasema UDSM bila hata kutoa sababu za msingi kwa nini anasema hivyo!Mwingine atakwambia CBE inatisha!!!
 

Kenny Onney

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
11
Points
0

Kenny Onney

Member
Joined Sep 6, 2011
11 0
By perry
I heard watu wanaipa promo BAF ya mzumbe kuliko bcom za udsm.. Tutoe honest answers jamani coz kna watu tutafanya choices kulingana na majibu yenu.. Tusitetee vyuo vyetu.. Swali langu linalenga kujua wepi ni more marketable?
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,231
Points
2,000

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,231 2,000
nilitaka kuacha kuchangia kwani ni upuuzi na ujinga kuongelea vitu kama hivi!
ila elimu ya sasa inapimwa na kitu kinachoitwa compentent based sio knowledge based
na kipo ninachotumiwa kwenye soko la ajira ni cpa! huyo ndo mhasibu mzuri
japo siku hizi kuna wahasibu certified wahawezi kufunga financial statement!
kwa hiyo ubora unapimwa na ufanisi wa mtu
 

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,195
Points
2,000

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,195 2,000
nilitaka kuacha kuchangia kwani ni upuuzi na ujinga kuongelea vitu kama hivi!
ila elimu ya sasa inapimwa na kitu kinachoitwa compentent based sio knowledge based
na kipo ninachotumiwa kwenye soko la ajira ni cpa! huyo ndo mhasibu mzuri
japo siku hizi kuna wahasibu certified wahawezi kufunga financial statement!
kwa hiyo ubora unapimwa na ufanisi wa mtu
Ina Maana hata CPA za chupi na mtoto wa nani huyu zimeanza kuingia,?mie naona IFM,Wanajitahidi vijana wao mpaka sasa KULIKO WA UDSM hawajitumi na wanajiona wapo juu kwa maneno ya ubishi ubishi na kujimboss themselves kama wakenya maofisin,
Vijana waIFM Walioingia kwa mkopo au kujisomesha wenyewe ndio wazuri wajaribun
 

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,004
Points
2,000

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,004 2,000
Ina Maana hata CPA za chupi na mtoto wa nani huyu zimeanza kuingia,?mie naona IFM,Wanajitahidi vijana wao mpaka sasa KULIKO WA UDSM hawajitumi na wanajiona wapo juu kwa maneno ya ubishi ubishi na kujimboss themselves kama wakenya maofisin,
Vijana waIFM Walioingia kwa mkopo au kujisomesha wenyewe ndio wazuri wajaribun
ebu tutolee upuuzi wako hapa,ifm nacho ni chuo cha kutoa graduates wa maana?
 

CAY

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
500
Points
195

CAY

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
500 195
Ina Maana hata CPA za chupi na mtoto wa nani huyu zimeanza kuingia,?mie naona IFM,Wanajitahidi vijana wao mpaka sasa KULIKO WA UDSM hawajitumi na wanajiona wapo juu kwa maneno ya ubishi ubishi na kujimboss themselves kama wakenya maofisin,
Vijana waIFM Walioingia kwa mkopo au kujisomesha wenyewe ndio wazuri wajaribun
Siyo CPA za chupi!Embu fikiria,kijana amemaliza chuo ,akajiandikisha kufanya mitihani wakati anaendelea kutafuta kazi.Kabla hajapata kazi,tayari amepata CPA.Je unafikiria huyu ataweza kufanya hizo kazi za kufunga vitabu?Ndiyo maana hata chombo chao NBAA kinasema ukipata CPA basi ufanye kazi miaka 3 chini ya mtu ili kukutrain kivitendo zaidi maan nadhari tayari anakuwa nayo.
 

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,194
Points
1,250

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,194 1,250
Mie nimepita kote UDSM na Mzumbe.
Kutoka moyoni nasema Mzumbe ndio chuo bora kwa sasa haswa kwenye nyanja ya uhasibu na utawala.
Kwa nini??

Nenda kaangalie package ya kozi wanazotoa,scope ya kile wanachokifundisha,methodogy na wataalam.. ambavyo nafikiri ndio kikubwa cha kuangalia unaposema ubora.
 

Ba'mdgo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
230
Points
170

Ba'mdgo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
230 170
hata mm wa TIA nitasema mimi ni bora, n nani atasemea mwenzake wakati ujamfanyia job approisal?.....mtoa uzi huu ni mzandiki tu,, ana lolote la maana kuliza?
 

Forum statistics

Threads 1,389,142
Members 527,854
Posts 34,018,230
Top