Ubinadamu Wako


MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
970
Likes
280
Points
80
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
970 280 80
*Tujifunze Kusema "Aksante"*
Maana hapo ulipo si kwa ujanja wako bali Muumba wako.

Pia kile ulichonacho "Uhai",si chako bali umeazimwa.

Wakumbuke ndugu na rafiki waliosaidiana na wewe km binAdamu kufikia hapo ulipo.!

Usiruhusu Chuki na visasi vikutawale,kwani kama mtu hakukusaidia inawezkn hakuwa nacho au alighafirika kukusaidia ktk kipindi hicho ulichohitaji msaada wake(wao).

Jifunze kusamehe,kusahau na kuonesha upendo wa watu wote hta km unahic umewazidi mafanikio!

By Mjr
 
Th los proffcnal

Th los proffcnal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
581
Likes
251
Points
80
Th los proffcnal

Th los proffcnal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
581 251 80
Nimewasamehe ila sitasahau.
 
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,082
Likes
1,362
Points
280
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,082 1,362 280
NOOOOOOOOOOOOOOO!Haiwezekani watu walionidharau kama mavi niwasamehe tena wengine wananifananisha na maiti wakati nikon hai.
Hakika sitoweza kusahau maneno haya;
"yule nae ana nini! si marehemu tu atanisaidia nini"
"kila nyani na mkia wake,atajua mwenyewe aukalie,aukunje au aukate"
 
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
5,727
Likes
5,501
Points
280
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
5,727 5,501 280
NOOOOOOOOOOOOOOO!Haiwezekani watu walionidharau kama mavi niwasamehe tena wengine wananifananisha na maiti wakati nikon hai.
Hakika sitoweza kusahau maneno haya;
"yule nae ana nini! si marehemu tu atanisaidia nini"
"kila nyani na mkia wake,atajua mwenyewe aukalie,aukunje au aukate"
Utampendaje muumba wako kama usipompenda jirani yako!!??
 
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,082
Likes
1,362
Points
280
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,082 1,362 280
Utampendaje muumba wako kama usipompenda jirani yako!!??
Hujaelewa mungu anamaanisha nini katika aya hiyo,inahitaji kipaji kuelewa aya tukufu ya mungu sio kila mtu anao uwezo huo
 
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
970
Likes
280
Points
80
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
970 280 80
NOOOOOOOOOOOOOOO!Haiwezekani watu walionidharau kama mavi niwasamehe tena wengine wananifananisha na maiti wakati nikon hai.
Hakika sitoweza kusahau maneno haya;
"yule nae ana nini! si marehemu tu atanisaidia nini"
"kila nyani na mkia wake,atajua mwenyewe aukalie,aukunje au aukate"
7×70
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,037