Uber huenda ikajitoa Africa

Uber huenda ikajitoa Africa

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Posts
5,701
Reaction score
2,613
"Rajeev Misra, a board member of its latest investor Softbank has said that Uber needs to withdraw from Africa and Asia to focus on core markets in the US and Latin America, in order to hit profitability quicker."

"Rajeev Misra aliye kwenye bodi ya wakurugenzi katika kampuni ya SoftBank mmoja wa wawekezaji wakubwa katika Uber amesema kuwa Uber inatakiwa ijitoe katika masoko ya Africa na Asia ili nguvu zote zielekezwe US na Amerika ya kusini ili kuharakisha kampuni hiyo kupata faida."

Hii ni baada ya SoftBank kuwekeza zaidi ya dolla Billioni 8 katika kampuni hiyo ya usafiri.

Uber imepata hasara ya dolla Billioni 4 kwa mwaka wa 2017.

Uber-operations-in-Africa-could-come-to-an-end-soon
 
!
!
Hicho kiwango cha pesa walichopata hasara ni sawa na balimi ngapi? Maana wengine hatuelewi hizo figure
 
Sidhani kama Africa imechangia kwenye hiyo hasara.
Kwasababu Uber hawatoi magari ila wanatoa system ambayo haihutaji gharama kubwa kuisimamia.
Uber imeshaanza kupata wateja kila kucha hapa Africa. Ikiondoka wale washindani wao watachukua nafasi na kuitumia.
 
Sidhani kama Africa imechangia kwenye hiyo hasara.
Kwasababu Uber hawatoi magari ila wanatoa system ambayo haihutaji gharama kubwa kuisimamia.
Uber imeshaanza kupata wateja kila kucha hapa Africa. Ikiondoka wale washindani wao watachukua nafasi na kuitumia.
Uber wanalipia gharama za safari kutoka mfukoni kwao ili kuua ushindani ndo maana usafiri wa Uber ni 'cheap' kwa sasa, na ndo maana wanapata hasara kubwa hivyo.
 
!
!
Hicho kiwango cha pesa walichopata hasara ni sawa na balimi ngapi? Maana wengine hatuelewi hizo figure
Budget ya Tanzania ni $14 Billion so huyo mwekezaji mmoja amewekeza zaidi ya nusu ya budget ya Tanzania kwenye Uber.
 
Budget ya Tanzania ni $14 Billion so huyo mwekezaji mmoja amewekeza zaidi ya nusu ya budget ya Tanzania kwenye Uber.

Wanalipia gharama za safari kivipi Kang?

Ukilipa shilingi elfu 10 Uber wanamuongeze dereva elfu 5 za mafuta?
 
Back
Top Bottom