ubaya na uzuri wa zari the boss lady

ubaya na uzuri wa zari the boss lady

seleman msumeno

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2015
Posts
202
Reaction score
34
kuna maneno mengi yameibuka ndani ya mitandao eti kuna walio muona live zari the boss lady kupitia,all white party wameanza kumlinga nisha na wema sepetu, eti wameanza kusema na kucoment kwamba zari ni mbaya na kinanocho nishangaza wao anawahusu kivipi wakati anapiga pesa kivyake na ana maisha yake yeye binafsi na wao wana maisha yao binafsi,kwa nini wasifate maisha yao .
 
na wewe huna cha kusema? Wanasema wanasema..... Tafuta mada nzito watu watoe baridi kwa kufikiria
 
Wache waseme Kwa raha zao, wasikushughulishe Wala usiwachoshe, kila mmoja ana haki yakumsifia na kumponda anae mtaka...
 
mmmh...kweli sura ya aliyewahi kuzaa unaweza kuzilinganisha...kwa kigezo kipi!kwanza hawalingani umri...ngoja nimuite nifah ila zari mtamu kama mcharo!
 
Last edited by a moderator:
Kwa kawaida mwanamke akiwa mja mzito huacha kujikwatua. Ngoja ajifungue ili wawe sawa na mgumba hapo ndo itakuwa rahisi kuwalinganisha.
 
mmmh...kweli sura ya aliyewahi kuzaa unaweza kuzilinganisha...kwa kigezo kipi!kwanza hawalingani umri...ngoja nimuite nifah ila zari mtamu kama mcharo!

gud sana ndg ang cz huyo wanaye mlinga nisha nae hajazaa na hana hata mtoto mmoja lakini zari ana watoto watatu na ki umri ni mkubwa, huwezi kumlinganisha na yule mtoto wema sepetu
 
Last edited by a moderator:
Kwa kawaida mwanamke akiwa mja mzito huacha kujikwatua. Ngoja ajifungue ili wawe sawa na mgumba hapo ndo itakuwa rahisi kuwalinganisha.

kweli kabisa hongera kwa kulijua hilo ndg ang,waache kabisa kumlinganisha na yule mtoto wema sepetu
 
mmmh...kweli sura ya aliyewahi kuzaa unaweza kuzilinganisha...kwa kigezo kipi!kwanza hawalingani umri...ngoja nimuite nifah ila zari mtamu kama mcharo!

Kiukweli Zari kajua kujitunza sana.Huwezi kuamini kama kazaa midume yote ile mitatu na hivi sasa ana mimba ya 4!
Angekua mwanamke mwingine angekua hafai hata kuangalia mara mbili.Hushangai kwanini mastar kama kina Beyonce wanaogopa kuzaa sana? Kuzaa kunazeesha vibaya acha tu.
Huyo wema hajazaa tu lakini mwili umeoza kwa michirizi akizaa si hadi sura itakua na michirizi?
Hahahahaaaa.
 
Last edited by a moderator:
kuna maneno mengi yameibuka ndani ya mitandao eti kuna walio muona live zari the boss lady kupitia,all white party wameanza kumlinga nisha na wema sepetu, eti wameanza kusema na kucoment kwamba zari ni mbaya na kinanocho nishangaza wao anawahusu kivipi wakati anapiga pesa kivyake na ana maisha yake yeye binafsi na wao wana maisha yao binafsi,kwa nini wasifate maisha yao .

mtoaji wa hii mada nina uhakika asilimia laki tisa hawezi kua ni mwanaume!! mtazamo
 
Kiukweli Zari kajua kujitunza sana.Huwezi kuamini kama kazaa midume yote ile mitatu na hivi sasa ana mimba ya 4!
Angekua mwanamke mwingine angekua hafai hata kuangalia mara mbili.Hushangai kwanini mastar kama kina Beyonce wanaogopa kuzaa sana? Kuzaa kunazeesha vibaya acha tu.
Huyo wema hajazaa tu lakini mwili umeoza kwa michirizi akizaa si hadi sura itakua na michirizi?
Hahahahaaaa.

Duh wewe mwanamke unaponda vibaya.
 
Nasoma comment za wadau ila huyu wema mashaallah.

mkuu hatukatai wema ni mashaallah bt jaribu kumfananisha na hao wenzake ambao hawajapata kuzaa bao lakini zari amezaa na bado yupo vizuri sana tu yan
 
Back
Top Bottom