Ubaguzi wa kidini unaoendelea nchini chanzo hiki hapa

Ubaguzi wa kidini unaoendelea nchini chanzo hiki hapa

Status
Not open for further replies.

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Posts
11,152
Reaction score
7,423
Kwa muda mlefu sasa tumekua tukisikia na kujionea vitendo vya kibuguzi nchini.
Nchii kila kona kuna cd za matusi,vipeperushi,magazeti n.k hasa mashambulizi hayo yanaelekea kwa wakristo(kwa jinsi nionavyo mimi)

ukiwa umejifungia nyumbani kwako unaweza usijue hali ilivyo mbaya sana,lakini nilikua eneo moja mpakani mwa Bagamoyo na Tanga kijiji kinaitwa Saadani ndani ya hifadhi ya taifa Saadani, pale kuna msikiti mkongwe na wa kihistoria, kila siku saa moja jioni kuna bwana mmoja ufunga vipaza sauti kwenye msikiti huo na kuanza kuukashifu au kuusema ukristo kadri ya nguvu zake,huyu bwana alikuwa akitoa hoja mpya kila siku kwa mwezi mzima nilio kaa pale,lakini cha kushngaza anaachwa aendelee kutukana tena anachangisha na pesa ili kukuza mradi huo wa matusi.

Lakini yote haya yanatoka wapi.je ni kweli huku ndiko kumtumikia mwenyezi mungu? Je ni kweli kwamba waislamu kote Duniani wako hivi,na kwanini hawa hata kama ni wachache(uwenda sio wote) waamue kushambulia wenzao...

Ebu soma haya maandishi "you who believe! Do not take the Jews and the Christians for friends of each other, and whoever amongst you takes them for a friiend, then surely Allah does not guide the unjust people (Quran 5:55)
kwa wale wenye imani kali wakisoma maandishi ya aina hii,upata roho ya kubagua wenzao na kuwaona hawafai kuishi nao wala hawafai kuwa hata viongozi, na kwa bahati mbaya maandishi kama haya watoto uyakalili wakiwa bado wadogo hivyo kuwafanya wakue na moyo wa kuwabagua wakristo na wayaudi, ubaguzi wa aina hii ni kama ule wa wapelestina wasiotaka kuwaona wayaudi milioni saba wakiwa majirani zao, kila myaudi anayevuka kuingia kwao ukutana na mapanga na risasi.. Yote haya asili yake ni maandiko na mafundisho ya kubagua bainadamu wenzao.wakati Ubinadamu wetu tumezaliwa nao lakini dini zimekuja baade tena wengine hawana dini

mtume alisema wasioamini ni NAJIS(filthy) and muslims wash their cloths if in a rainy day they come in contact with an unbeliever.. Kwa hali kama hii ya kuwabagua wanadamu wenzako na kuwaona wao ni najis upendo na amani haviwezi kuwa mioyoni mwao..

Kuna jamaa mmoja alisema "there can be no peace with muslims, anyone who thinks one can have peace with muslims anywhere in the world is deluding himself and will pay the consequences of his foolshness soon or later" nimeanza kumuamini huyu jamaa kwa kile kinachoendelea Tanzania.

Bwana alisina anasema "they look at their societies and see they are impoverished,backward,barbarians and they are filled with shame.everything they consume is an invention of kafris.then instead of coming to their senses and realizing that Islam is the reason for their miseries,the blame others and cling to this filth faster and try to compensate their inferiority complex by making ridiculous claims that their religion is mirsculous and that they will dominate the world"
haya ndio mawazo ya baadhi ya wafuasi hii dini, mambo ya kutaka kutawala dunia nk, ni mara nyingi sana tunasikia kauli za kwamba eti mfumo kristu unawafanya waislamu wawe maskini na wakose elimu, lakini hao hao wakristo wanaisadia jamii ya kiislamu na watanzania kwa ujumla mathalani kule kwetu Bukoba vijijini bila ya huduma za hospitali za dini za kikristo ambazo ni Rubya,ndolage na kagondo,mwemage n.k waislamu wangetibiwa wapi(anaye jua hospitali ya serikali au ya kiislam anikosoe) badala ya kuwasifu na kuwapongeza wao wanawakashifu.

I think muslim can do the same if they leave the mfumo kristo bla bla na wachape kazi kama wenzao na kuacha ubaguzi.
 
Ndivyo niyaonavyo mambo,naombeni mods msichakachue uzi wangu tafadhari
 
nyie mna din yenu na csi tunadin yetu ctaamin mnacho abudu kwa iyo we amin upendacho.akuna upendo wa kwel baina ya muislam na kafil.
 
nyie mna din yenu na csi tunadin yetu ctaamin mnacho abudu kwa iyo we amin upendacho.akuna upendo wa kwel baina ya muislam na kafil.

And if that is the case why are you always busy in wrongly preaching christianity instead of preaching about your religion?
 
mods naomba muundoe uzihuu haraka huyu anataka kutuharibia siku mtume na mafundisho ya qurani unayaingizaje hapa.mungu ndiye aliyetuumba na tumeumbwa ili tumuabudu yeye.yeyote ambaye hatamfuata alofundisha hayuko pamoja nae.hata bibilia imesema wazi. Tatizo lako ni uelewa.mods musipofuta nitarudi kumwelimisha maana ya hayo maneno ya quran aloyatoa nitaanza darasa hapa.hata hichi alicholeta ni uchochezi
 
duniani zipo dini zaidi ya 30 elifu na kila mtu anaamini kivyake.ila dini yenye uthibitisho wa mojakwamoja kua ya kweli ni uislam na muislam anaiamini hata injili kua nikitabu cha mungu.fata vitabu viko wazi munaendelea kudanganywa.juzi umesherehea xmas ukisema eti yesu kazaliwa wakati tarehe hiyo bibilia inasema alitoka mfungwa gerezani.unataka tuwe marafiki kiimani kwa lipi?yani polis awe rafiki wa jambazi?
 
mods naomba muundoe uzihuu haraka huyu anataka kutuharibia siku mtume na mafundisho ya qurani unayaingizaje hapa.mungu ndiye aliyetuumba na tumeumbwa ili tumuabudu yeye.yeyote ambaye hatamfuata alofundisha hayuko pamoja nae.hata bibilia imesema wazi. Tatizo lako ni uelewa.mods musipofuta nitarudi kumwelimisha maana ya hayo maneno ya quran aloyatoa nitaanza darasa hapa.hata hichi alicholeta ni uchochezi

tafadhari bwana mkuu huu ni mtizamo wangu
 
duniani zipo dini zaidi ya 30 elifu na kila mtu anaamini kivyake.ila dini yenye uthibitisho wa mojakwamoja kua ya kweli ni uislam na muislam anaiamini hata injili kua nikitabu cha mungu.fata vitabu viko wazi munaendelea kudanganywa.juzi umesherehea xmas ukisema eti yesu kazaliwa wakati tarehe hiyo bibilia inasema alitoka mfungwa gerezani.unataka tuwe marafiki kiimani kwa lipi?yani polis awe rafiki wa jambazi?

jadili hoja zilizoko hapo juu kama ni uongo toa maoni yako mbona hautaki kusikiliza usichokitaka,sote hatuwezi kuona mambo kwa muono mmoja,kosoa nilipokosea hacha kulukia mambo kwa juu juu,hakuna sehemu nimetukana
 
Ebu soma haya maandishi "you who believe! Do not take the Jews and the Christians for friends of each other, and whoever amongst you takes them for a friiend, then surely Allah does not guide the unjust people (Quran 5:55)
Naam haturuhusiwi kuwafanya walinzi, marafiki n.k lakini haimaanishi kuwa ndiyo fursa ya kuwadhulumu au kutowatendea haki:
Quran 60:8 Mwenyezi Mungu hakukatazini kuwafanyia wema na uadilifu wale ambao hawakukupigeni vita, wala hawakukutoeni makwenu. Hakika Mwenyezi Mungu huwapenda wafanyao uadilifu".
Leonardo Robert said:
mtume alisema wasioamini ni NAJIS(filthy)
Umekurupuka!
Tafuta maana ya neno najis inakusudiwa nini katika aya! kwa vile katika Surah Maidah aya ya 5 tunaruhusiwa kula vyakula vya Wakristo na Mayahudi, vilevile hakuna makatazo ya kupeana nao mikono (wanaume) hivyo kutokana na tafsiri yako ya neno najis itakuwa kila wakati tukishikana mikono na Makafiri inabidi tujitwahirishe kitu ambacho sijakiona popote katika Quran au hadith.

Kajipange upya.
 

And if that is the case why are you always busy in wrongly preaching christianity instead of preaching about your religion?

Christians are always intelligent look the contents of this qn!
 
nimependa post. Watu tujifunze kuwa hatuwezi kuwa sawa na kuamini kitu kimoja.
Hata wangebaki waislamu peke yao duniani still watapingana maana kuna mambo wanapishana hivyo hivyo kwa wakristo.
Just let a person believe what he/she believes kama waweza mbadilishe taratibu kwa kujenga hoja ukishindwa muache if what you believe ni kweli God will judge
 
mods naomba muundoe uzihuu haraka huyu anataka kutuharibia siku mtume na mafundisho ya qurani unayaingizaje hapa.mungu ndiye aliyetuumba na tumeumbwa ili tumuabudu yeye.yeyote ambaye hatamfuata alofundisha hayuko pamoja nae.hata bibilia imesema wazi. Tatizo lako ni uelewa.mods musipofuta nitarudi kumwelimisha maana ya hayo maneno ya quran aloyatoa nitaanza darasa hapa.hata hichi alicholeta ni uchochezi

Mkuu uwe unabonyeza Report Abuse, maana si rahisi kupitia kila post.
Topic Closed!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom