Uanzishwaji wa Tamthiiya isiyo na kikomo

Uanzishwaji wa Tamthiiya isiyo na kikomo

Tumeshakaa katika kamati yetu na tumependekeza title iwe hii: fumbo katika maisha

bestito waionaje hii

Halafu fumbo lenyewe kila kizazi kinatumia njia zake kuhangaika kulitatua ama sio? Hakika Tamthilia hii haitokaa iishe bana
 
utaweza kabisa jiandae

kha!

huo utukutu mbona sina mie?

lakini nikifundishwa utukutu pengine naweza ku-fit hasa utukutu ukijumlisha utoro maana mie mzurulaji sana kiasi kwamba mtandaoni naja mara chache chache
 
Je utaweza kuvuka mto?ndiyo title?
mmmmmmh hem kaeni tena kama kamati

Usiniambie hata Tized mtu nayemuaminia anaweza akawa ameshiriki kwenye hii title.
Halafu kwa ladyfurahia hakishindikani kitu kwake alituletea gospel competition eti ifNyike leo tupo hapa.
Washiriki mtambuzi kakakiiza kipaji halisi paloma madame b khaaaa.
Jamani and she was very serious.
You can imagine odo.
 
Last edited by a moderator:
bestito inipo sawa kwani nilichanganya kidogo na washirki hawakuelewa somo hili vizuri hivyo ilibidi tukae tena kamati ya teamrafiki na tuanze tena kujadili title ya tamthilia hii ndio maana tumeibadlilisha na kuiita : FUMBO KATIKA MAISHA YA JF na tunataka iwe tamthiliya ambayo itachezwa humuhumu mjengoni na washiriki ambao watapendekezwa hivyo usitie shaka shostikwani wewe unaonaje hapo?
Hivi wewe upo sawa????
 
Mamito karibu mjjengoni nawe utakuwa round ya 3 katika game hii
usiniambie hata tized mtu nayemuaminia anaweza akawa ameshiriki kwenye hii title.
Halafu kwa ladyfurahia hakishindikani kitu kwake alituletea gospel competition eti ifnyike leo tupo hapa.
Washiriki mtambuzi kakakiiza kipaji halisi paloma madame b khaaaa.
Jamani and she was very serious.
You can imagine odo.
 
hii TAMTHIILIYA INAHUSU : FUMBO KATIKA MAISHA YA JF BESTITO

USISHANGAE TENA NA WEWE UTAKUWA BADALA YA Asprin
MAANA NAONA UNAFAA KWA NAFASI YA MAIN CHARACTER

Ulishafanya nini?
 
Last edited by a moderator:
hii TAMTHIILIYA INAHUSU : FUMBO KATIKA MAISHA YA JF BESTITO

USISHANGAE TENA NA WEWE UTAKUWA BADALA YA Asprin
MAANA NAONA UNAFAA KWA NAFASI YA MAIN CHARACTER

Ulishafanya nini?
 
Last edited by a moderator:
Heee jamani itabidi muzoee kila aina ya mizania hivyo ndivyo tulivyopanga hatutaweza badilisha tena wewe itakapofika zamu yako utawekwa uvae uhusika wako na kisha uanze mazoezi ya kuigiza hiyo nafasi yako ondoa shaka ipo siku utaelewa tu na utaona hatma yake nini ndani ya mjengo hapa ondoashaka mamito
nilidhani mimi pekee ndo sijaelewa.

hata hili halipo kisanaa hata kidogo....
 
Back
Top Bottom