Uamuzi wa NEC pigo kwa UKAWA

Uamuzi wa NEC pigo kwa UKAWA

Kila mtu anahaki ya kutabiri mgombea anayemtaka kushinda sasa habari za kutukanana wakati hata uchaguzi wenyewe haujafanyika ni UPUNGUANI pia

Mambo ya kutukanana mnapo tofautiana kimsimamo ni dalili tosha kwamba kuna tatizo la kimadili, binafsi nafikiri kuna haja watu kujirudi na kujiheshimu.
 
Jamani, eti huyu naye kasomea uandishi wa habari. Sasa kura zikihesabiwa vituoni ni mwiba kwa Chadema au chama twawala, huyu anadhalilisha hii taaluma
 
Back
Top Bottom