kitalolo JF-Expert Member Joined Dec 4, 2006 Posts 1,827 Reaction score 708 Aug 22, 2012 #1 Kwa serakali hii inawezekana baada ya twiga ikafwatia binadamu kuwa export kwa mtindo huu
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Aug 22, 2012 #2 Si wameshaanza tayari!
kitalolo JF-Expert Member Joined Dec 4, 2006 Posts 1,827 Reaction score 708 Aug 22, 2012 Thread starter #3 Baba V said: Si wameshaanza tayari! Click to expand... Lini na wape tuena hiyo usikute huyu alikuwa mmoja wao
Baba V said: Si wameshaanza tayari! Click to expand... Lini na wape tuena hiyo usikute huyu alikuwa mmoja wao
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Aug 22, 2012 #4 dah tunkwisha.
Daffi Jr JF-Expert Member Joined Jun 25, 2011 Posts 3,824 Reaction score 909 Aug 23, 2012 #5 Hawa itakuwa wanataka kuiba.