Twahitaji strategy


K

kibenya

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
384
Likes
66
Points
45
K

kibenya

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
384 66 45
Hivi chadema tuna chetu kweli udom maana ccm wanazidi kujiimarisha
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
40
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 40 45
Hao UDOM ni warugaruga 2, washamba wa vijijini hata vyoo vya kuflash hawajui kutumia. Mdogo wangu kaenda kuanza chuo juzi anasema huko watu wanabonga kigogo, kinyaturu, kinyakyusa yani kama kijijini. Hata hostel nzuri na vyoo walivyojengewa hawawezi kutumia, wanajisaidia hovyo, ukichangia na hali ya maji mkoa ule ni tabu tupu! Yani ni washamba ni waoga wa serikali, hawaelewi somo kwa CCM. Nina wasiwasi kama elimu itawakomboa!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,450
Likes
1,305
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,450 1,305 280
Hao UDOM ni warugaruga 2, washamba wa vijijini hata vyoo vya kuflash hawajui kutumia. Mdogo wangu kaenda kuanza chuo juzi anasema huko watu wanabonga kigogo, kinyaturu, kinyakyusa yani kama kijijini. Hata hostel nzuri na vyoo walivyojengewa hawawezi kutumia, wanajisaidia hovyo, ukichangia na hali ya maji mkoa ule ni tabu tupu! Yani ni washamba ni waoga wa serikali, hawaelewi somo kwa CCM. Nina wasiwasi kama elimu itawakomboa!

well said.

udsm inachukiwa kwa sababu imezalisha vichwa: Mbowe, Zitto, Mwakyembe, Pombe.

mwanangu hawezi kusoma udom. piga uwa. labda walipue udsm. bora siende shule kabisa.
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Hapana wanaJF,tutafute strategy kama heading inavyosema,haisaidii kuanza kuwadharirisha UDOM coz wao kama watz wengine wanachukua maamuzi kutokana na jinsi chama husika kimejifunua kwao.Pengine ni kosa letu CDM kutopenyeza sumu yetu pale,ccm wametumia nguvu nyingi kujipenyeza UDOM wakijua DOM ni makao makuu ya chama chao.Wanachuo wanachoona pale kila kukicha ni ccm visitors wakienda kuongea nao haya na yale,unategemea nini sasa? Tupange mkakati wa kujipenyeza udom kwa kutumia forums mbalimbali za ki-akademiki,maendeleo na hapo ndipo wataanza kututambua.CDM ilifanya forums nyingi SAUT Mwanza,alikuja zitto,mbowe na wengine,tazama tulivyofanikiwa,ccm haipo kabisa SAUT. Kwa hiyo jambo hili liko ndani ya uwezo wetu wana CDM,tuweku nia ya kilikomboa jimbo la udom,uwezo tunao.Sio mambo ya ooooh udom hawajui kutawaza,kuflash nk,hayatusaidii.pengine wao ndio wanastahili kutulaumu kwa uzubaifu wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,205,651
Members 458,033
Posts 28,201,632