Tv yangu TCL Smart Tv inch 40 imepigwa shoti haiwaki

Sumu kali

Member
May 28, 2017
57
125
Wakuu habarini, TV yangu aina ya TCL Smart TV imepigwa shoti haiwaki fundi kasema card ya Tv imeungua.

Sijui naweza pata card ya TV kwa bei gani na maeneo gani kwa Dar es Salaam?
 

Kwekitui

JF-Expert Member
Oct 29, 2017
815
1,000
Aisee pole
Uza screper na nunua Sony/LG

Yalinikuta sikushauri uanze kutafuta card utapoteza pesa
 

Dumelang

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
3,041
2,000
Kama ni card tafta tu inarudi poa. Ingekuwa screen hapo kadi ni cheap chini ya laki moja
Wakuu habarini, TV yangu aina ya TCL Smart TV imepigwa shoti haiwaki fundi kasema card ya Tv imeungua.

Sijui naweza pata card ya TV kwa bei gani na maeneo gani kwa Dar es Salaam?
 

pamjela

JF-Expert Member
Jun 18, 2016
340
1,000
Aisee pole
Uza screper na nunua Sony/LG

Yalinikuta sikushauri uanze kutafuta card utapoteza pesa
card zipo ila haitakuwa smart tena itakuwa ya kawaida na inapona na gharama haizidi laki
shida ni kumpata fundi mtaalam wa kufunga card urniversal
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom