Tv flat 32' LG nahitaji pesa yoyote

Tv flat 32' LG nahitaji pesa yoyote

Manka R

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Posts
238
Reaction score
29
Kioo kimevunjika, Nahitaji matengenezo au pesa niongezee nipate tv 0684223374
 
Mbona umepigwa sana mkuu TCL kwa 585 hapana asee unapata LG/Samsung SMART HAPO.
mimi nina tcl smart tv 32'' nilichukua kwa 585tsh pia ipo tvx 32'' nimeichukua kwa 350tsh ko siku hizi brand sio ishu sana ishu ni contents
Ume
 
Mbona umepigwa sana mkuu TCL kwa 585 hapana asee unapata LG/Samsung SMART HAPO.
Ume
hiyo ni bei ya LED tv kwa samsung sio smart tv
sijui lkn ila angalia bei zilizopo kwa wauzaji...ila kama unapewa na risit kabisa na tra wanachukua vat yao bei ndo hiyo au ikipungua kidogo sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom