Tuzo ya kituo bora cha mabasi Sinza, hogera Pamba na Mnyika

Tuzo ya kituo bora cha mabasi Sinza, hogera Pamba na Mnyika

N'gwanantugwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Posts
347
Reaction score
345
Kama jana uliangalia taarifa ya habari,nadhani uliona jinsi kituo cha mabasi Sinza kilivyojishindia tuzo ya kituo bora na cha kisasa Afrika baada ya kuvibwaga vituo kibao ndani na nje ya nchi.

Nachukua fursa hii kama mtanzania naependa maendeleo ya mtanzania kumpa pongezi Mh.Diwani wa kata ya Sinza MH.RENATUS PAMBA kwakuwasilisha hoja ambayo leo imezaa matunda yanayotazamwa kama mfano Afrika.Akishirikiana na wajumbe wengine wa ukawa.

Mh aliweza kujenga na kuisimamia hoja hiyo ambayo imebadili sura ya Dampo lataka kuwa kituo kikubwa na cha kisasa cha mabasi.

Nimiradi mingi ya serikali tumeshuhudia ikijengwa chini ya kiwango
ila huu mradi umejengwa juu ya kiwango ndiomaana umepata tuzo ya kituo bora Afrika.
Hoja hiyo ya mh.

Pamba ilisimamiwa vizuri na Mbunge wa jimbo la ubungo,mwenye dhamana ya kusimamia kata hiyo ya Sinza Mh.JOHN MNYIKA ndio maana mafanikio hayo yamefikiwa.

Kama mtanzania lazima nitembee kifua mbele napoona mafanikio ya kisiasa yanayoleta maendeleo katika taifa langu yanaletwa na viongozi vijana kutoka katika chama changu.

Kuna miradi mingi imetuaibisha taifa kutokana na uendekezaj wa rushwa iliyobobea mpaka leo miradi hiyo imekuwa ni mzigo kwa taifa.Lakini leo hii Renatus Pamba na Mnyika wameisimamia na kuielekeza manispaa nini kifanyike ili kesho uongozi wao tuukumbuke.

HONGERA PAMBA,HONGERA MNYIKA,HONGERA CHADEMA
attachment.php


 

Attachments

  • 10600474_786656471442370_5519955502200343581_n.jpg
    10600474_786656471442370_5519955502200343581_n.jpg
    37.1 KB · Views: 274
  • 11133716_786656561442361_3506935508436065209_n.jpg
    11133716_786656561442361_3506935508436065209_n.jpg
    34.4 KB · Views: 234
  • 11206012_786656501442367_4441295673810411104_n.jpg
    11206012_786656501442367_4441295673810411104_n.jpg
    36.1 KB · Views: 571
Kama jana uliangalia taarifa ya habari,nadhani uliona jinsi kituo cha mabasi Sinza kilivyojishindia tuzo ya kituo bora na cha kisasa Afrika baada ya kuvibwaga vituo kibao ndani na nje ya nchi.Nachukua fursa hii kama mtanzania naependa maendeleo ya mtanzania kumpa pongezi Mh.Diwani wa kata ya Sinza MH.RENATUS PAMBA kwakuwasilisha hoja ambayo leo imezaa matunda yanayotazamwa kama mfano Afrika.Akishirikiana na wajumbe wengine wa ukawa,Mh.aliweza kujenga na kuisimamia hoja hiyo ambayo imebadili sura ya Dampo lataka kuwa kituo kikubwa na cha kisasa cha mabasi.Nimiradi mingi ya serikali tumeshuhudia ikijengwa chini ya kiwango ila huu mradi umejengwa juu ya kiwango ndiomaana umepata tuzo ya kituo bora Afrika.
Hoja hiyo ya mh.Pamba ilisimamiwa vizuri na Mbunge wa jimbo la ubungo,mwenye dhamana ya kusimamia kata hiyo ya Sinza Mh.JOHN MNYIKA ndio maana mafanikio hayo yamefikiwa.Kama mtanzania lazima nitembee kifua mbele napoona mafanikio ya kisiasa yanayoleta maendeleo katika taifa langu yanaletwa na viongozi vijana kutoka katika chama changu.
Kuna miradi mingi imetuaibisha taifa kutokana na uendekezaj wa rushwa iliyobobea mpaka leo miradi hiyo imekuwa ni mzigo kwa taifa.Lakini leo hii Renatus Pamba na Mnyika wameisimamia na kuielekeza manispaa nini kifanyike ili kesho uongozi wao tuukumbuke.
HONGERA PAMBA,HONGERA MNYIKA,HONGERA CHADEMA
 
Watanzania tunahitaji mambo kama hayo ya kimaendeleo! Big up makamanda!!!
 
Wanastahili pongezi kwa kweli.Huku Same na Mwanga ukiangalia vituo vya mabasi vilivyojengwa kwa mabilioni ya shilingi chini ya usimamizi WA madiwani na wabunge wa CCM Italia machozi.
 
Kuna wale jamaaa ambao ni Janga la Kitaifa, watakuja hapa na kupinga hadi kutoka udenda.....subiri
 
Hiki kituo cheye kujizolea sifa kiko Sinza maeneo gani?
 
Faiza Fox anauliza hivi,mbona tuzo imetolewa kwa meya bora Afrika,iweje sasa sifa zote zimiminwe kwa makamanda?,kwani tuzo ilikuwa kwa diwani au mbunge bora?.Mjibuni tuuuu jamani msichokee!
 
Kama jana uliangalia taarifa ya habari,nadhani uliona jinsi kituo cha mabasi Sinza kilivyojishindia tuzo ya kituo bora na cha kisasa Afrika baada ya kuvibwaga vituo kibao ndani na nje ya nchi.

Nachukua fursa hii kama mtanzania naependa maendeleo ya mtanzania kumpa pongezi Mh.Diwani wa kata ya Sinza MH.RENATUS PAMBA kwakuwasilisha hoja ambayo leo imezaa matunda yanayotazamwa kama mfano Afrika.Akishirikiana na wajumbe wengine wa ukawa.

Mh aliweza kujenga na kuisimamia hoja hiyo ambayo imebadili sura ya Dampo lataka kuwa kituo kikubwa na cha kisasa cha mabasi.

Nimiradi mingi ya serikali tumeshuhudia ikijengwa chini ya kiwango
ila huu mradi umejengwa juu ya kiwango ndiomaana umepata tuzo ya kituo bora Afrika.
Hoja hiyo ya mh.

Pamba ilisimamiwa vizuri na Mbunge wa jimbo la ubungo,mwenye dhamana ya kusimamia kata hiyo ya Sinza Mh.JOHN MNYIKA ndio maana mafanikio hayo yamefikiwa.

Kama mtanzania lazima nitembee kifua mbele napoona mafanikio ya kisiasa yanayoleta maendeleo katika taifa langu yanaletwa na viongozi vijana kutoka katika chama changu.

Kuna miradi mingi imetuaibisha taifa kutokana na uendekezaj wa rushwa iliyobobea mpaka leo miradi hiyo imekuwa ni mzigo kwa taifa.Lakini leo hii Renatus Pamba na Mnyika wameisimamia na kuielekeza manispaa nini kifanyike ili kesho uongozi wao tuukumbuke.

HONGERA PAMBA,HONGERA MNYIKA,HONGERA CHADEMA

Hizi zote ni indiketa tu...Kianzia Jan 2016 na kuendelea, UKAWA itakapochukua hatamu za mamlaka kuliongoza Tifa hili lililofilisiwa na CCM [kutokana na uongozi m'bovu na uliovurugika], ndipo mtashuhudia Tanzania ikipandishwa chati kama nchi inayoendelea kwa kasi zaidi ktk Afrika na ya kupigiwa Mfano ndani ya miaka mitano tu ya kwanza ya UKAWA. Tusifanye makosa...ni UKAWA na tusilogwe kulichagua tena genge la CCM, tutaendelea kuvuna mabua milele!
 
Manispaa ya Kinondoni ina wabunge wawili makini sana,Halima Mdee na John Mnika hiyo imepelekea miradi yao kusimamiwa kwa makini.. Kila la kheri manispaa ya Kinondoni
 
Jana niliona Meya ndiye kapewa sifa na waziri Ghasia...yawezekana wapishi walikuwa wengine na mlaji ni mwingine..its possible kutembelea nyota za wengine huku yako ikiwa na ukungu.....
 
Faiza Fox anauliza hivi,mbona tuzo imetolewa kwa meya bora Afrika,iweje sasa sifa zote zimiminwe kwa makamanda?,kwani tuzo ilikuwa kwa diwani au mbunge bora?.Mjibuni tuuuu jamani msichokee!

Na yeye muulize huko shule alienda kujifunza ujinga? Mbona ni rahisi kujua hilo
 
Kama jana uliangalia taarifa ya habari,nadhani uliona jinsi kituo cha mabasi Sinza kilivyojishindia tuzo ya kituo bora na cha kisasa Afrika baada ya kuvibwaga vituo kibao ndani na nje ya nchi.Nachukua fursa hii kama mtanzania naependa maendeleo ya mtanzania kumpa pongezi Mh.Diwani wa kata ya Sinza MH.RENATUS PAMBA kwakuwasilisha hoja ambayo leo imezaa matunda yanayotazamwa kama mfano Afrika.Akishirikiana na wajumbe wengine wa ukawa,Mh.aliweza kujenga na kuisimamia hoja hiyo ambayo imebadili sura ya Dampo lataka kuwa kituo kikubwa na cha kisasa cha mabasi.Nimiradi mingi ya serikali tumeshuhudia ikijengwa chini ya kiwango ila huu mradi umejengwa juu ya kiwango ndiomaana umepata tuzo ya kituo bora Afrika.
Hoja hiyo ya mh.Pamba ilisimamiwa vizuri na Mbunge wa jimbo la ubungo,mwenye dhamana ya kusimamia kata hiyo ya Sinza Mh.JOHN MNYIKA ndio maana mafanikio hayo yamefikiwa.Kama mtanzania lazima nitembee kifua mbele napoona mafanikio ya kisiasa yanayoleta maendeleo katika taifa langu yanaletwa na viongozi vijana kutoka katika chama changu.
Kuna miradi mingi imetuaibisha taifa kutokana na uendekezaj wa rushwa iliyobobea mpaka leo miradi hiyo imekuwa ni mzigo kwa taifa.Lakini leo hii Renatus Pamba na Mnyika wameisimamia na kuielekeza manispaa nini kifanyike ili kesho uongozi wao tuukumbuke.
HONGERA PAMBA,HONGERA MNYIKA,HONGERA CHADEMA

Tulipokua tunasema tumekomaa sasa tunaweza kuhodhi dora walitubeza,sasa kasi yetu wameanza kuiona ni mwendo huu hadi magogoni..viva chadema viva ukawa.
 
Kama jana uliangalia taarifa ya habari,nadhani uliona jinsi kituo cha mabasi Sinza kilivyojishindia tuzo ya kituo bora na cha kisasa Afrika baada ya kuvibwaga vituo kibao ndani na nje ya nchi.

Nachukua fursa hii kama mtanzania naependa maendeleo ya mtanzania kumpa pongezi Mh.Diwani wa kata ya Sinza MH.RENATUS PAMBA kwakuwasilisha hoja ambayo leo imezaa matunda yanayotazamwa kama mfano Afrika.Akishirikiana na wajumbe wengine wa ukawa.

Mh aliweza kujenga na kuisimamia hoja hiyo ambayo imebadili sura ya Dampo lataka kuwa kituo kikubwa na cha kisasa cha mabasi.

Nimiradi mingi ya serikali tumeshuhudia ikijengwa chini ya kiwango
ila huu mradi umejengwa juu ya kiwango ndiomaana umepata tuzo ya kituo bora Afrika.
Hoja hiyo ya mh.

Pamba ilisimamiwa vizuri na Mbunge wa jimbo la ubungo,mwenye dhamana ya kusimamia kata hiyo ya Sinza Mh.JOHN MNYIKA ndio maana mafanikio hayo yamefikiwa.

Kama mtanzania lazima nitembee kifua mbele napoona mafanikio ya kisiasa yanayoleta maendeleo katika taifa langu yanaletwa na viongozi vijana kutoka katika chama changu.

Kuna miradi mingi imetuaibisha taifa kutokana na uendekezaj wa rushwa iliyobobea mpaka leo miradi hiyo imekuwa ni mzigo kwa taifa.Lakini leo hii Renatus Pamba na Mnyika wameisimamia na kuielekeza manispaa nini kifanyike ili kesho uongozi wao tuukumbuke.

HONGERA PAMBA,HONGERA MNYIKA,HONGERA CHADEMA

Doh .. Mnyika amefika je huku mbona swala la maji huo mnatokwaga na povu kuwa mnyika sio serikali na pia hakusanyi kodi. Au ndio mnampigia kampen za kijinga huku mitandaoni
 
Kwa utaratibu wa serikali. Mbunge hapitrishi hela wala hasimamii hela. Ndo maana hutaona sehemu ya mbunge kushiriki shughuli za maendeleo kama manavysema.

Mtu anayesimaia hela ni Mkurugenzi na hakuna wa kumwambia hii hela peleka kule.
 
Back
Top Bottom