functional
JF-Expert Member
- Sep 13, 2018
- 738
- 795
Kuna haja ya kuwa na translator, wakati wa kununua mitumba.
Ni Hotelier huyoHuyo aliyevaa kijani..anaonekana kama hoteli..
Yaani katika hizo sura HAKUNA wagoshi kabisaaaaaaaaaa yaani hizo sura Ni Kama wasukusu, mwakinaninani,nakugambira inafu kwa kiswahili inatosha🤣🤣🤣🤣🤣sex instructor,daddy's girl,😂😂😂😂
Yaani katika hizo sura HAKUNA wagoshi kabisaaaaaaaaaa yaani hizo sura Ni Kama wasukusu, mwakinaninani,nakugambira inafu kwa kiswahili inatosha