[emoji174][emoji174][emoji174][emoji174]Kichuguu[emoji7][emoji7][emoji7]
Kama wewe ni mataga acha tu uipate pate fresh
[emoji849][emoji849][emoji849]
Wivu huu[emoji174][emoji174][emoji174][emoji174]
Tulia we mjaneWivu huu
Tulia we mjane
Daah.. wanadamu ni wakatili sana. Kuwa mjane si dhambi..Wajane nao ni binadamu bibiee
Au kwako kuwa mjane ni tusi??
Wajane wana nafasi kwenye jamii kama binadamu wengine
😣😣Kama kuna huyu kwenye huu uzi... atoke tu View attachment 1752375
Sent from my SM-A315F using JamiiForums mobile app