Tuwe makini na wanachama wanaohamia CHADEMA kutoka CCM

Tuwe makini na wanachama wanaohamia CHADEMA kutoka CCM

Tunasubiri video ya nassari aipeleke takukuru baada ya kumrekodi masha!
 
Ccm waking'ang'nia sana iwe kama Zimbabwe ikipendeza
 
Mleta uzi kuna sisi makamanda tumesena sana kuhusu hawa watu toka ccm kuja na kupewa nafasi za uongozi huku hawajui lolote kuhusu chama zaidi ya uchu wa nadaraka. Cdm hii inafubazwa na hayo makapi na makamanda wengi wanakaa kimya. Leo Lowassa yuko cdm kwa ajili ya cheo, lakini nina hakika hajui hata chama kina wanachama wangapi. Mbowe umetukatili sana makamanda na sasa ni muda ww kupumzika.

Cc: Zitto junior
 
Huyu ndiye Masha ambaye watu walitoka mapovu kumtetea kuhusu ubunge wa EALA. Upinzani tusipobadilika tutaendelea kubaki wapinzani siku zote. We must be speculative kabla hatujaamini mtu. Ni ajabu kwamba Masha aliaminiwa hadi na viongozi wakubwa wa chama na wakamtetea kwa nguvu zote. Tukiendelea kuamini kwamba kila anayetoka CCM ni asset hatutafika popote. Others are liability. Natamani kuona upinzani unaogroom watu wake wenyewe, na inajivunia kutengeneza viongozi wake. Wapo watu wengi wenye uwezo ndani ya upinzani, hawa ndio wanapaswa kupewa kipaumbele. Sio mtu akitoka CCM mnamtukuza na kupuuza waliokulia ndani ya chama wakivumilia magumu mengi. Kuondoka kwa Masha kuwe funzo kwa Chadema na vyama vingine vya upinzani. Tujisahihishe.!
MBOWE and uongozi mzima wa CDM
 
Waacheni wapinzani waweweseke jamani,mazingira ya upinzani Tanzania yamekuwa magumu sana ni mfano wa kutaka kuotesha muembe Jangwani.
Kwa hiyo wapo so desparate.
 
Guys lets be real. With due respect. Masha amesukumwa na njaa tuu kurudi ccm (ingawa hajaliweka wazi Hilo). Ni wanasiasa wachache sana especially waliotoka ccm wanaoweza kuishi bila fadhila za ccm. Na kwa mtu ambaye amemfuatilia Masha for the past two years ameona kabisa jinsi jamaa alivyodorora kiafya na kiuchumi. So it was natural lazima arudi ccm. After all Ana chance ya kusamehewa. Though kiukweli JPM hatabiriki.

Upinzani WA Tanzania na Africa unahitaji watu waliojitoa sadaka kweli kweli Kama Lissu na wengine wachache.

Katika Masha, EL, LN et al sioni mpinzani........
 
Kuwa mwanachama wa chama cha siasa ni hiari kwa mujibu wa katiba na sheria za nchi.
Ili chama kikue kinaitaji wanachama. Wanachama wanapatikana kwa hiari kulingana na sera,itikadi na mfumo wa siasa ya vyama husika. Hapa Tz imekuwa ni neema kwa wanachama kujivua uanachama na kujiunga na chama kingine. Kwa upande wa pili,imekuwa ni maumivu kwa chama ambacho kinapoteza. Imefika mahali wanachama fulani wachache wenye tamaa ya uongozi kwenye vyama vya upinzani bila kujua kuwa kuna waliovianzisha kwa machungu mazito. Wanapokosa vyeo hivyo,hujitoa na vijisababu visivyo vya msingi kuwa vyama vya upinzani havina dira. Watu hawa ni hatari sana kwa ustawi wa demokrasia hasa kwa nchi changa kama ya kwetu,tz. Onyo kwa viongozi wa vyama vya upinzani kuwapokea watu hawa na mara moja kuwapa vyeo vinavyowawezesha kuingia moja kwa moja kwenye vikao nyeti vya maamuzi ambapo baadae wakishadanikisha yaliyowaleta hutangaza kujivua uanachama. Hii iwe funzo kwa ukuaji wa demokrasia ya vyama vingi. Kinyume na hapo,vyama hivi vitaendelea kubaki kuwa watazamaji wa chama tawala miaka nenda rudi. Kwa maneno mengine mamluki hawa wasipewe vyeo haraka haraka kabla hawajachunguzwa vya kutosha.
 
Back
Top Bottom