pemba na unguja sizioni,Ramani ikoje!?Nimeikuta hii sehemu moja wakati napata 'zege' maana siku ya j2 sehemu ninayopata 'lunch' huwa hawaji. Nikajiuliza huyu alikuwa akimaanisha ni mikoa au wilaya? View attachment 1738156
Post zingine bwana mangumashi!Sasa hapo wamekosea KUJIELEZA Au KU'DESIGN ?
Sasa hivi wewe ndie unaonekana umekosea KUJIELEZA, kwamba "What did you intent to tell us ?" Umeshindwa
Mara na Songea au Moshi haziendani kabisaNi sehemu wanapo patikana bila shaka ni mawakala wa hivyo viti wapo maeneo hayo