Tuwasaidie wajumbe wa baraza kuu CHADEMA

Tuwasaidie wajumbe wa baraza kuu CHADEMA

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Posts
8,552
Reaction score
2,386
Wanademokrasia na wananchi kwa ujumla!
Kuna mipango miovu inayopangwa na wahafidhina na wasioitakia mema nchi yetu kuwazuia wajumbe halali wa baraza kuu CHADEMA kuhudhuria mkutano wa baraza kuu hapo Julai 18. Mipango hii inahusisha kuweka vikwazo vya fedha kwa wajumbe hasa masharti ya kuwarejeshea wajumbe posho ya usafiri na kujikimu kipindi chote mkutano. Hii inatishia afya ya demokrasia kwani wajumbe waliopangwa tayari akaunti zimecheka na wengine wameanza kujisogeza eneo la tukio.
Hivyo basi mnaombwa kuwasaidia wajumbe kwenye maeneo yenu kwa michango ili waweze kuhudhuria mkutano huu muhimu unaokwenda kuibadilisha historia ya nchi hii. Kwa wajumbe wa baraza kuu walioathirika na unyanyasaji huu mnaombwa kutoa taarifa zenu hapa ili wana JF wawasaidie.
 
Wanademokrasia na wananchi kwa ujumla!
Kuna mipango miovu inayopangwa na wahafidhina na wasioitakia mema nchi yetu kuwazuia wajumbe halali wa baraza kuu CHADEMA kuhudhuria mkutano wa baraza kuu hapo Julai 18. Mipango hii inahusisha kuweka vikwazo vya fedha kwa wajumbe hasa masharti ya kuwarejeshea wajumbe posho ya usafiri na kujikimu kipindi chote mkutano. Hii inatishia afya ya demokrasia kwani wajumbe waliopangwa tayari akaunti zimecheka na wengine wameanza kujisogeza eneo la tukio.
Hivyo basi mnaombwa kuwasaidia wajumbe kwenye maeneo yenu kwa michango ili waweze kuhudhuria mkutano huu muhimu unaokwenda kuibadilisha historia ya nchi hii. Kwa wajumbe wa baraza kuu walioathirika na unyanyasaji huu mnaombwa kutoa taarifa zenu hapa ili wana JF wawasaidie.

Nduka,
Kwanza,hicho kikao/mkutano wa Baraza Kuu Tarehe 18 July umetangazwa na nani na wapi?

-Ajenda ni zipi?

Hakuna malipo yoyote ambayo yamefanyika kwa mujibu wa maelezo ya idara ya Fedha ya chama.

Sasa ili uaminike,na pia katika kulinda hadhi na heshima ya JF na wasomaji wake naomba

1:Utuletee vocha za malipo hayo hapa.

2:Orodhesha majina ya hao wajumbe waliolipwa na ambao hawajalipwa

Vinginevyo itabidi upuuzwe kwa kiwango kinachostahili na pia JF ifuate sheria na kanuni zake

CHADEMA kinafanya kazi zake kwa uwazi katika kukuza demokrasia na kupigania uhuru wa kweli.

Kamwe kelele na hila za maadui wa mabadiliko hazitatutoa nje ya mstari.Mapambano yanaendelea.
 
Last edited by a moderator:
Kazi kweli kweli na muda si mrefu watu wataaibika mpaka basi CHADEMA Mungu awepe nguvu na hapa mshinde lazima myapitie haya ili kuwaimalisha Mungu ana makusudi kabisa kuwapitisha hapa mnakopita siku yaja ukuta wa yeriko utavunjika vipande vipande nasi tutamtuguza Mungu kwa maana ametenda makuu, muhimu uongozi wajuu mkatumia busara, hekima na maarifa kuwajibu hao wachimba shimo ili waje waanguke wenyewe kwenye shimo walilolichimba wao, ili dhahabu iende sokoni upitia moto mkali msiogope Mungu yu pamoja nanyi muwe shujaa na moyo wa ujasili ilo tu.
 
Nduka,
Kwanza,hicho kikao/mkutano wa Baraza Kuu Tarehe 18 July umetangazwa na nani na wapi?

-Ajenda ni zipi?

Hakuna malipo yoyote ambayo yamefanyika kwa mujibu wa maelezo ya idara ya Fedha ya chama.

Sasa ili uaminike,na pia katika kulinda hadhi na heshima ya JF na wasomaji wake naomba

1:Utuletee vocha za malipo hayo hapa.

2:Orodhesha majina ya hao wajumbe waliolipwa na ambao hawajalipwa

Vinginevyo itabidi upuuzwe kwa kiwango kinachostahili na pia JF ifuate sheria na kanuni zake

CHADEMA kinafanya kazi zake kwa uwazi katika kukuza demokrasia na kupigania uhuru wa kweli.

Kamwe kelele na hila za maadui wa mabadiliko hazitatutoa nje ya mstari.Mapambano yanaendelea.

Ben,

Siwezi kuweka hizo vocha za malipo kwasababu hayo hayakulipwa kwa utaratibu/ taratibu za chama chenu. Pia sina orodha ya wajumbe wote mliowalipa ila ninazotaarifa za mwenyekiti wa wilaya ya uyui ( sijasema wa chama au jumuia ili msije kumhukumu) ambaye tayari akaunti imecheka na yupo tayari kutoa ushirikiano kukomesha ubaguzi huu.
kuhusu baraza kuu tarehe 18 mpigie Mnyika sasa hivi muulize ni lini wamekutoa kwenye inner circle?
 
Kazi kweli kweli na muda si mrefu watu wataaibika mpaka basi CHADEMA Mungu awepe nguvu na hapa mshinde lazima myapitie haya ili kuwaimalisha Mungu ana makusudi kabisa kuwapitisha hapa mnakopita siku yaja ukuta wa yeriko utavunjika vipande vipande nasi tutamtuguza Mungu kwa maana ametenda makuu, muhimu uongozi wajuu mkatumia busara, hekima na maarifa kuwajibu hao wachimba shimo ili waje waanguke wenyewe kwenye shimo walilolichimba wao, ili dhahabu iende sokoni upitia moto mkali msiogope Mungu yu pamoja nanyi muwe shujaa na moyo wa ujasili ilo tu.

Nicholas J Clinton,

Asante sana sana kwa maneno haya mazito.Tupo safarini kuelekea nchi ile ambayo mashujaa wa Taifa hili waliipigania.Ndoto za mashujaa wetu zitatimia.

Tunasonga mbele kwa ujasiri.Umoja na mshikamano wetu dhidi ya maadui wa safari hii ndio siri ya kufika tunakoelekea mapema zaidi.Ubarikiwe sana
 
Last edited by a moderator:
Ben,

Siwezi kuweka hizo vocha za malipo kwasababu hayo hayakulipwa kwa utaratibu/ taratibu za chama chenu. Pia sina orodha ya wajumbe wote mliowalipa ila ninazotaarifa za mwenyekiti wa wilaya ya uyui ( sijasema wa chama au jumuia ili msije kumhukumu) ambaye tayari akaunti imecheka na yupo tayari kutoa ushirikiano kukomesha ubaguzi huu.
kuhusu baraza kuu tarehe 18 mpigie Mnyika sasa hivi muulize ni lini wamekutoa kwenye inner circle?

Good leta huo ushirikiano wake wa kuonesha kuwa akaunti yake imecheka na imechekeshwa na nani hiyo ndio njia pekee ya kuipa mashiko hoja yako vinginevyo itakuwa porojo tu
 
Nduka,
Kwanza,hicho kikao/mkutano wa Baraza Kuu Tarehe 18 July umetangazwa na nani na wapi?

-Ajenda ni zipi?

Hakuna malipo yoyote ambayo yamefanyika kwa mujibu wa maelezo ya idara ya Fedha ya chama.

Sasa ili uaminike,na pia katika kulinda hadhi na heshima ya JF na wasomaji wake naomba

1:Utuletee vocha za malipo hayo hapa.

2:Orodhesha majina ya hao wajumbe waliolipwa na ambao hawajalipwa

Vinginevyo itabidi upuuzwe kwa kiwango kinachostahili na pia JF ifuate sheria na kanuni zake

CHADEMA kinafanya kazi zake kwa uwazi katika kukuza demokrasia na kupigania uhuru wa kweli.

Kamwe kelele na hila za maadui wa mabadiliko hazitatutoa nje ya mstari.Mapambano yanaendelea.

Ben, unahangaika sana kwa mambo usiyoyajua
 
Last edited by a moderator:
Ben,

Siwezi kuweka hizo vocha za malipo kwasababu hayo hayakulipwa kwa utaratibu/ taratibu za chama chenu. Pia sina orodha ya wajumbe wote mliowalipa ila ninazotaarifa za mwenyekiti wa wilaya ya uyui ( sijasema wa chama au jumuia ili msije kumhukumu) ambaye tayari akaunti imecheka na yupo tayari kutoa ushirikiano kukomesha ubaguzi huu.
kuhusu baraza kuu tarehe 18 mpigie Mnyika sasa hivi muulize ni lini wamekutoa kwenye inner circle?

Nduka,

Naomba uache unafiki.Weka namba ya huyo kiongozi hapa au mlete hapa kwa jina lake na Card namba yake ya uanachama.Kwa kuwa umesema yupo tayari kutoa ushirikiano ili JF imsaidie

NB: Moderators wa Jukwaa hili naomba tusimamie kanuni na sheria za JF

Watu wengi walishawahi kufungiwa kwa kusema uongo tangu jukwaa hili limeanzishwa na nikiwa member humu miaka karibia 8 sasa.

Thread hii inapima Credibility ya JF. Sasa mleta mada aje na ushahidi hapa

Hatutaki kuvumilia tena habari za uongo zinazolenga kukichafua CHADEMA na Viongozi wake.

CC: Invisible, Fang, Buchanan, PainKiller, Moderator
 
Last edited by a moderator:
Good leta huo ushirikiano wake wa kuonesha kuwa akaunti yake imecheka na imechekeshwa na nani hiyo ndio njia pekee ya kuipa mashiko hoja yako vinginevyo itakuwa porojo tu
Hapa? Atakuja nao yeye mwenyewe na safari hii ni kwenye kikao cha chama kama mnavyopenda.
 
Nduka,

Naomba uache unafiki.Weka namba ya huyo kiongozi hapa au mlete hapa kwa jina lake na Card namba yake ya uanachama.Kwa kuwa umesema yupo tayari kutoa ushirikiano ili JF imsaidie

NB: Moderators wa Jukwaa hili naomba tusimamie kanuni na sheria za JF

Watu wengi walishawahi kufungiwa kwa kusema uongo tangu jukwaa hili limeanzishwa na nikiwa member humu miaka karibia 8 sasa.

Thread hii inapima Credibility ya JF. Sasa mleta mada aje na ushahidi hapa

Hatutaki kuvumilia tena habari za uongo zinazolenga kukichafua CHADEMA na Viongozi wake.

CC: Invisible, Fang, Buchanan, PainKiller, Moderator

acha kulialia kwa mods wewe. Una wasiwasi gani kama unasema kuwa taarifa hii si ya kweli? Halafu, una dhamira gani ya kutaka jina na namba ya uanachama ya mwanachama aliyefichua uozo huu? Ben, si kila kitu ni cha kupinga. Mengine unapaswa kutazama kwa jicho la kiuchunguzi zaidi
 
Last edited by a moderator:
Hapa? Atakuja nao yeye mwenyewe na safari hii ni kwenye kikao cha chama kama mnavyopenda.

Nduka,

Umeleta tuhuma hapa JF na ukaomba wanaJF wasaidie.Ukarusha tuhuma za uongo.

Sasa uliposema yupo tayari kutoa ushirikiano halafu unasema atapeleka kwenye vikao vya chama una maana gani?Kwanini ulileta huku at first place kama ulijua kuna taratibu za vikao?

Mnatunga uongo kwa kushirikiana na wasaliti wa mabadiliko halafu mnaweka huku.JF inakaa kimya.

Nawashauri wasomaji wa Jukwaa hili wakupuuze sasa na JF ikuchukulie hatua kama nao hawanufaiki na uongo wako huu ili kulinda hadhi yetu sisi wasomaji na wachangiaji wa jukwaa hili na JF kwa ujumla.
 
Last edited by a moderator:
Nduka,

Naomba uache unafiki.Weka namba ya huyo kiongozi hapa au mlete hapa kwa jina lake na Card namba yake ya uanachama.Kwa kuwa umesema yupo tayari kutoa ushirikiano ili JF imsaidie

NB: Moderators wa Jukwaa hili naomba tusimamie kanuni na sheria za JF

Watu wengi walishawahi kufungiwa kwa kusema uongo tangu jukwaa hili limeanzishwa na nikiwa member humu miaka karibia 8 sasa.

Thread hii inapima Credibility ya JF. Sasa mleta mada aje na ushahidi hapa

Hatutaki kuvumilia tena habari za uongo zinazolenga kukichafua CHADEMA na Viongozi wake.

Ben,
Ninauwezo wa kuweka namba ya uanachama na hata copy ya hiyo transaction ila sintofanya hivyo hapa kwasababu kwanza mimi sio mtu sahihi kufanya hivyo pili yeye mwenyewe atafanya hivyo kwenye kikao halali cha chama.
Na hao Mods hawafanyi kazi za CDM so wewe relax tuwasaidie wajumbe halali wa chama chenu.
 
Hapa? Atakuja nao yeye mwenyewe na safari hii ni kwenye kikao cha chama kama mnavyopenda.

Mkuu Nduka, hakika ndani ya chadema kuna ubaguzi wa hali ya juu sana. Wajumbe wote wachagga wameshapewa mshiko wao tena unazidi ule wanaopewa wasio wachagga kwa zaidi ya nusu
 
Nduka,

Umeleta tuhuma hapa JF na ukaomba wanaJF wasaidie.Ukarusha tuhuma za uongo.

Sasa uliposema yupo tayari kutoa ushirikiano halafu unasema atapeleka kwenye vikao vya chama una maana gani?Kwanini ulileta huku at first place kama ulijua kuna taratibu za vikao?

Mnatunga uongo kwa kushirikiana na wasaliti wa mabadiliko halafu mnaweka huku.JF inakaa kimya.

Nawashauri wasomaji wa Jukwaa hili wakupuuze sasa na JF ikuchukulie hatua kama nao hawanufaiki na uongo wako huu ili kulinda hadhi yetu sisi na JF kwa ujumla.

Ben,

Kama ni uongo wa kutunga mbona umepanic? Au huamini this time upo out of loop kabisa.
 
Nduka,

Umeleta tuhuma hapa JF na ukaomba wanaJF wasaidie.Ukarusha tuhuma za uongo.

Sasa uliposema yupo tayari kutoa ushirikiano halafu unasema atapeleka kwenye vikao vya chama una maana gani?Kwanini ulileta huku at first place kama ulijua kuna taratibu za vikao?

Mnatunga uongo kwa kushirikiana na wasaliti wa mabadiliko halafu mnaweka huku.JF inakaa kimya.

Nawashauri wasomaji wa Jukwaa hili wakupuuze sasa na JF ikuchukulie hatua kama nao hawanufaiki na uongo wako huu ili kulinda hadhi yetu sisi na JF kwa ujumla.

nimekutahadharisha tena Ben kuwa taarifa hii ipo nje ya uwezo wako. We angalia tu kwa jicho la uchunguzi
 
Last edited by a moderator:
Ben,
Tulia utaletewa ushahidi acha kuwasumbia mods na kiingereza chako cha kurudia maneno!!! Mr Pathetic
 
Back
Top Bottom