tuwapeni pole CCM kwa msiba huu


Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
Kada wa CCM Arusha afariki dunia

Na Magesa Magesa, Arusha

ALIYEKUWA Katibu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wilayani Muleba mkoani Kagera,Bw. Olgenus Mrengus (59) amefariki dunia kutokana na maradhi ya moyo, ini na kisukari.

Marehemu Mrengus ambaye kwa sasa alikuwa Ofisa wa CCM mkoani Arusha alifariki juzi saa 5 mchana katika Hospitali ya Rufani ya KCMC mjini Moshi baada ya kufikishwa akitokea hospitali ya Mkoa wa Arusha ya Mount Meru alikokuwa amelazwa kwa siku mbili, akipatiwa matibabu .

Habari kutoka ndani ya CCM mkoani Arusha, marehemu Mrengusi ambaye kabla ya kuhamishiwa wilayani Muleba alikuwa Katibu wa CCM Wilaya ya Arusha kwa muda mrefu, amekuwa akisumbuliwa na maradhi hayo ambayo yalisababisha kurejeshwa Arusha ili awe karibu na Hospitali ya KCMC kwa ajili ya matibabu .

Akithibitisha kifo hicho Katibu wa CCM Wilaya ya Monduli Bw. Allan Kingazi,alisema marehemu alizidiwa ghafla siku mbili kabla akiwa nyumbani kwake eneo la Olasiti wilayani Arumeru, ndipo alipelekwa hospital ya mkoa ya Mount Meru

Alisema kuwa walimhamishia KCMC baada ya hali yake kuzidi kuwa mbaya ambapo alifikishwa saa 3.45 na kufariki saa 5.15 akiwa anapatiwa matibabu na madaktrai bingwa .

"Tulimchukua jana ( juzi) asubuhi marehemu na kumpeleka KCMC . Tulifika saa 3.45 alifariki saa 5.15 akipatiwa huduma, "alisema Bw.Kingazi

Alisema kuwa marehemu Mrengusi ameacha mke na watoto na atazikwa nyumbani kwao kijiji cha Kidia Old Moshi mkoani Kilimanjaro siku itayopangwa

Mwisho....
http://www.majira.co.tz/kurasa.php?soma=tanzania&habariNamba=4234
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,971
Likes
2,230
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,971 2,230 280
Aise..
 
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,549
Likes
1,027
Points
280
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,549 1,027 280
RIP kiongozi.
 
K

konyola

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
857
Likes
1,030
Points
180
K

konyola

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
857 1,030 180
Mi cjui cha kuandika
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,626
Likes
13,254
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,626 13,254 280
RIP Kiongozi wa CCM, kifo hakichagui uwe kiongozi wa CCM au upinzani........

Lakini kwa Bahati mbaya hao wenzetu ndiyo huwa wanafanya ubaguzi hata katika hali ya shida!

Refer watu waliokuwa wamevaa T/Shirt za PRAY FOR LISSU, walikamatwa na Jeshi letu la Polisi!
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
2,796
Likes
1,047
Points
280
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
2,796 1,047 280
Dah! Haya basi poleni Chama kubwa.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,109
Likes
17,829
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,109 17,829 280
RIP
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,266
Likes
3,551
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,266 3,551 280
Hivi saizi jf hakuna habari mpya hadi muanze kutafutiza habari za mwaka 2007
 
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,210
Likes
17,618
Points
280
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
12,210 17,618 280
Kifo pekee ndio kinaitendea haki kauli ta kutokubaguana.

Huku kwingine tunadanganyana tu. Mbaya zaidi wengine wanaleta siasa kwenye majanga na vifo vya wengine.

Pole kwa wafiwa.
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,704
Likes
8,033
Points
280
Age
40
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,704 8,033 280
Pole.
 
Erick Kalemela

Erick Kalemela

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2017
Messages
674
Likes
811
Points
180
Erick Kalemela

Erick Kalemela

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2017
674 811 180
R. I. P
Maradhi ya Ini, kisukari na moyo
Ni janga linalokua kwa kasi kubwa sana
 

Forum statistics

Threads 1,238,981
Members 476,289
Posts 29,338,895