Tuwakumbuke wanachama wa JamiiForums waliotutoka

Tuwakumbuke wanachama wa JamiiForums waliotutoka

Kuna watu huzoeana kupitia comments za thread mbalimbali Kisha wana chat PM wanabadilishana contact mfano mie na Gilyau marehemu leadermoe tulizoeana alipofarikia tukapata taarifa Gily akatoa taarifa humu nikifa Gily atatoa tu taarifa😁
Gily mtu powa sana.....
Sijawai onana nae.... comment na chatting zime tu unganisha
 
Kuna watu huzoeana kupitia comments za thread mbalimbali Kisha wana chat PM wanabadilishana contact mfano mie na Gilyau marehemu leadermoe tulizoeana alipofarikia tukapata taarifa Gily akatoa taarifa humu nikifa Gily atatoa tu taarifa😁
ukifa Nourhan nitapata wakati mgumu kutoa taarifa. Mungu akupe maisha marefu sana. Na Mungu akufanyie wepesi na kichanga nataka niitwe unclešŸ˜€šŸ˜€
 
Yule jamaa wa kuitwa folk alikuwa na kansa simjui lakini ananiuma mpka leo nikomaga uzi wake lazima chozi litoke na ubandidu wangu......

Jamaa alikufa kifo kizuri na cha huzuni sana hata hapa ninavyoandika uchungu umenishika haya maisha sometime ukiwaza sana hupati jibu.
 
Yule jamaa wa kuitwa folk alikuwa na kansa simjui lakini ananiuma mpka leo nikomaga uzi wake lazima chozi litoke na ubandidu wangu......

Jamaa alikufa kifo kizuri na cha huzuni sana hata hapa ninavyoandika uchungu umenishika haya maisha sometime ukiwaza sana hupati jibu.
Yule uzi wake ulinihuzunisha sana hasa pale aliposema alipita makaburini akaishia kutabasamu tu huku akijua kuwa siku chache zijazo ataenda kuzikwa na ndugu zake watatawanyika na kumwacha mpweke peke yake. Ni maumivu sana.
 
Hao ni wachache kwa wenye taarifa ila inawezekana wakawa ni wengi zaidi.Life goes on but life is too short
 
Yule uzi wake ulinihuzunisha sana hasa pale aliposema alipita makaburini akaishia kutabasamu tu huku akijua kuwa siku chache zijazo ataenda kuzikwa na ndugu zake watatawanyika na kumwacha mpweke peke yake. Ni maumivu sana.
Mzee unaweza ukajiona una matatzo Ila ukisikia matatzo ya watu unaishia kushukuru Mungu.

Yule jamaa dokta wake alimwambia kwamba atoboi mienzi 4 mbele so akawa anajiandaa kusubiri kifo so kupita makaburini ndo akawa anasema hizo kauli za kwamba siku chache zijazo yale ndio yatakuwa makazi yake,watu watamzika kisha watamwacha,vipi wazazi wake na blah blah zengine nyingi za kuumiza yule jamaa aliniuma sana sana yahn.
 
Idadi Ni kubwa... Wachache hutajwa
1. sanguti 2009 RIP
2. regia RIP
3. Msamiati RIP October 2015
4. Dotto Mnzava RIP December 2015
5. IBRA 87 RIP
6. Kanjunju RIP _ kulikuwa na hisia za kuwepo mauti na aliandika humu
7. Njee RIP
8. legeju Bob RIP
9. Dena Amsi RIP
10. Kenedy lufulondama RIP
Nimemsahau yule alieambiwa na daktari hawezi kupona! Sijawapata wale watatu walio fululiza ku comment katika thread moja enzi za uhai wao.
Mambo ndo haya na muda ni
mchache picha no 2 Ni mkali wa Jf Tech maarufu kama Msamiati na ya mwisho Ni Kennedy lufulondama View attachment 1184884View attachment 1184885View attachment 1184886


Aliyeongezeka hivi karibuni
Nelson Olotu
Easymutant
fasi dwasi
Mpauko 2020
Gottee 15 march 2020 mloganzila DSM

Ramaa Tech leo 15/10/202
0
@Leadermore
Mwamanda
Shy
Warumi
 
Yule uzi wake ulinihuzunisha sana hasa pale aliposema alipita makaburini akaishia kutabasamu tu huku akijua kuwa siku chache zijazo ataenda kuzikwa na ndugu zake watatawanyika na kumwacha mpweke peke yake. Ni maumivu sana.
Ebu huo uzi kama bado upo uweke na sisi wengine tuupitie...
 
Mzee unaweza ukajiona una matatzo Ila ukisikia matatzo ya watu unaishia kushukuru Mungu.

Yule jamaa dokta wake alimwambia kwamba atoboi mienzi 4 mbele so akawa anajiandaa kusubiri kifo so kupita makaburini ndo akawa anasema hizo kauli za kwamba siku chache zijazo yale ndio yatakuwa makazi yake,watu watamzika kisha watamwacha,vipi wazazi wake na blah blah zengine nyingi za kuumiza yule jamaa aliniuma sana sana yahn.
Kuna mwingne covid ilimtinga aliandika uzi akiwa na hali mbaya sijui ka alipona
 
  • Raha ya mile uwape we Bwana, na mwanga wa milele uwaangazie. Wapumzike kwa amani. Amina!
  • Ni vyema JF ikaanda JF Cementry yenye thread mbalimbali au michango ya waliotutangulia; tunaweza kujifunza kupitia maandiko yao.
 
Idadi Ni kubwa... Wachache hutajwa
1. sanguti 2009 RIP
2. regia RIP
3. Msamiati RIP October 2015
4. Dotto Mnzava RIP December 2015
5. IBRA 87 RIP
6. Kanjunju RIP _ kulikuwa na hisia za kuwepo mauti na aliandika humu
7. Njee RIP
8. legeju Bob RIP
9. Dena Amsi RIP
10. Kenedy lufulondama RIP
Nimemsahau yule alieambiwa na daktari hawezi kupona! Sijawapata wale watatu walio fululiza ku comment katika thread moja enzi za uhai wao.
Mambo ndo haya na muda ni
mchache picha no 2 Ni mkali wa Jf Tech maarufu kama Msamiati na ya mwisho Ni Kennedy lufulondama View attachment 1184884View attachment 1184885View attachment 1184886


Aliyeongezeka hivi karibuni
Nelson Olotu
Easymutant
fasi dwasi
Mpauko 2020
Gottee 15 march 2020 mloganzila DSM

Ramaa Tech leo 15/10/202
0
@Leadermore
Mnawajuaje hao members
 
Back
Top Bottom