😅😅😅Tuwaheshimu sana akina baba maana wanapitia mengi kututunza.View attachment 1498949
unaweza wewDADEKI..😂😂😅
hapo sina usemi dah! Jamaa ni mbunifu wa aina yake..😂
A wapi dogo atakunywa kwa vitisho tu nikimnyooshea mkono tu lzm akae kimya atakuwa analia kile kilio cha kwikwi huku akinywa maziwa..unaweza wew
😅😅siyo vzr bembeleza mwanaoA wapi dogo atakunywa kwa vitisho tu nikimnyooshea mkono tu lzm akae kimya atakuwa analia kile kilio cha kwikwi huku akinywa maziwa..
Hii awamu ya tano bhana. 😜
Mke wangu si upo.. utambembeleza tu Mimi ni kitengo cha vibano tu..!😜😅😅siyo vzr bembeleza mwanao
🙄🙄🙄🙄Mke wangu si upo.. utambembeleza tu Mimi ni kitengo cha vibano tu..!😜
Halafu una kesi ya kujibu..!🙄🙄🙄🙄