tuwafurahishe watoto....bila kujali hali zao...

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
What sweet innocent smiles!
Umenikumbusha Utoto!
;-(
Christmass ya '98!
Pale Magomeni Mviringo!
Dah!
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Haha! Pole mkuu, kwanini hukumuoa wewe sasa
Nilifanya uzembe wa kutokumjari!muda mwingi niliutumia kwenye siasa!halafu sasa ajabu yeye ndie aliyenipenda sana!ila bado tunawasiliana!but i still miss her!anataka kufafana na Preta!
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,728
2,000
Kisha unakutana na habari hizi;
Babu ambaka mjukuu wake wa miaka 8.

Kijana mkata magogo amnajisi mtoto wa kiume wa miaka 12.

Hospitali hazina chanjo za magonjwa hatarishi.

Misaada na rambirambi za Kagera zapangiwa matumizi mengine.

Nchi yakumbwa na ukosefu wa walimu wa masomo ya Sayansi.

N.K

Tanzania yetu haimpi mtoto wa maskini haki ya kuufurahia utoto wake, Yet wanatabasamu, wakiamini wazazi na jamii tunashughulika kwa ajili ya majaliwa yao, a carefree life very lovely.
 

Queen Kan

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
3,458
2,000
Nilifanya uzembe wa kutokumjari!muda mwingi niliutumia kwenye siasa!halafu sasa ajabu yeye ndie aliyenipenda sana!ila bado tunawasiliana!but i still miss her!anataka kufafana na Preta!
Mmh polee....i hope hujutii maana kumpoteza umpendae ni tatizoo! Preta wa paco mkuu?
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Mmh polee....i hope hujutii maana kumpoteza umpendae ni tatizoo! Preta wa paco mkuu?
huyo huyo,na niliifuatiliwa hio series yote kwa sababu ya ufanano wa preta na Pendo!ahahaha!
Aliniomba tuzae,nikapuuzia,na kila tulipoongea kuhusu mtoto wote tuliitaka wa kike!
Ajabu mtoto wa kwanza na mumewe akawa wa kike!
 

Queen Kan

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
3,458
2,000
huyo huyo,na niliifuatiliwa hio series yote kwa sababu ya ufanano wa preta na Pendo!ahahaha!
Aliniomba tuzae,nikapuuzia,na kila tulipoongea kuhusu mtoto wote tuliitaka wa kike!
Ajabu mtoto wa kwanza na mumewe akawa wa kike!
Hahaha.....ila mkuu kuwa makini, huyo pendo saizi ni mke wa mtu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom