tutaue matatizo yetu kwanza na si ya jumuIa ya EAC

tutaue matatizo yetu kwanza na si ya jumuIa ya EAC

bbahari

Member
Joined
Jun 28, 2013
Posts
89
Reaction score
14
Hatuwezi kurithishwa matatizo ya Rwana uganda kenya ya kupambana na wababe wa somalia, NRL na FDR kwa kusaini mkataba wa COW ie collision of the willing.Tz ijitengeze kiulizi yenyewe kwa kuweka sera sahihi na si kuungana na kurithi matatizo yao ya mahusiano ya nje.Ni jambo la muda tu COW watasambaratika hasa mageuzi ya uongozi yakifanyika uganda na rwanda muda si mrefu haitakuwa sahii maana maadui wa kisasi wanaongezeka kwa kasi dhidi ya pk.
 
TZ mbeleeee inafuatia SADC yetu...... eac hatuna habari nayo.... hivi tunaongea na mdogo wetu Nkurunzinza ahamie SADC maana kule ni Raha Tuuu
 
Back
Top Bottom