Tutashuhudia kutangazwa kwa hali ya hatari?

Tutashuhudia kutangazwa kwa hali ya hatari?

Usihofu....... Kamanda Kova amesema wamejipanga sawasawa......ardhini na angani.......mbwa...farasi.....na helikopta....
 
Mambo yanabadilika kwa haraka sana. Busara ingetumika ili viongozi wote wakuu walio nje ya nchi warudi nyumbani haraka. Najua State visit inaandaliwa kwa muda mrefu lakini rais anatakiwa akatishe hiyo visit arudi, haraka na ahutubie taifa.

aache pilau?
 
Wakuu ktk hali hii ya wasiwasi, Tusije tukawalaumu Polisi kushindwa kuidhibi hii hali, na dalili zinaonekana! Hivyo basi mh raisi kwa mamlaka tuliyo mpa atangaze HALI YA HATARI MAENEO YOTE HATARISHI! Ili vyombo vyote vya Ulinzi na Usalama viwe Stand2! USIPOZIBA UFA UTAJENGA NYUMBA! Muda utakuwa hakimu.
 
Mnyika alipoongea wachache walimuelewa,wengi walidiriki kusema hana heshima na nini! Je kuna mashaka tena kwamba hakuwa sahihi? Matunda ya kuchekeana chekeana haya

Tumefikishwa hapa kwa mambo makubwa matatu
1.Udhaifu wa Mjomba(Kaka yake mama)
2.Serikali Legelege
3.Udhaifu wa Bunge
 
bora ifike huko maana hali inazidi kuwa mbaya kadri cku zinavyoenda mbele. makanisa yanachomwa hakuna hatua stahiki zinazochukuli. itadika siku wakritu na sisi tutashindwa kuvumilia tutalipiza kisasi
 
Ni hivi chukulia gazeti la AL NUR la siku ya uchaguzi mkuu mwaka 2010, utajua kuwa uzushi na usonganishi vilianza kupikwa toka zamani
 
unakumbuka ya Gaddafi aliposema vurugu zinshabishwa na panya na mende ambao wataangamizwa muda mfupi?

Mpaka sasa mimi sielewi mzozo uliopo ni baina ya nani na nani? Najua upande moja wa wanaozozana ni lazima sirikali iwe upande huo, la sivyo sioni itashindwaje kudhibiti ghasia zinazopangwa na watu wanaofahamika, mikakati yao inafahamika, na viongozi wake WOTE wanafahamika na mpaka kunakotoka usaidizi wa kifedha kunafahamika! Ukishindwa kudhibiti hali kama hii, unataka tuseme nini zaidi?
 
Hivi wakuu! Kiwake kinondoni, kariakoo, mbagala, zenj kimewaka....!Polisi hawana uwezo na zana kuidhibiti hiyo hali huo ndio ukweli ambao Viongozi wa Polisi hawataki kusema kweli na hata kuusikia
 
FAHAMU YA KUWA “… mshahara wa dhambi ni mauti. Bali karama ya Mungu ni uzima wa milele katika Kristo Yesu Bwana wetu” (Warumi 6: 23).
OKOKA “Kwasababu, ukimkiri Yesu kwa kinywa chako yakuwa ni Bwana, na kuamini moyoni mwako yakuwa Mungu alimfufua katika wafu, utaokoka” (Warumi 10:9).
HAKUNA NJIA INGINE YA WOKOVU BALI NI KUPITIA YESU TU!
 
mhh.. mtoto umleavyo ndivyo akuavyo.. hizi fujo za waislamu zisingefikia hapa ikiwa serikali ingekuwa macho...
 
mmh.. na wewe nawe; mnatishwa mno. Mtu akisema yuko Usalama wa Taifa mnaogopa, mtu akizungumza hivi mnadhani ni shushushu. Mashushushu wa kweli hawajulikani na wala huwezi hata kumhisi! Mtanipa ujiko ambao hata sina wala sifikirii kuwa nao.

Ala kumbe kuwa kule ni ujiko!!

Ila ni kweli mzee hali si shwari sana. Lakini Mungu atatulinda. Inasemekana baada ya Oman Mkulu atakwenda Hijja.

Tumwombee mambo yawe shawari ili atimize nguzo hii.
 
Mambo yanabadilika kwa haraka sana. Busara ingetumika ili viongozi wote wakuu walio nje ya nchi warudi nyumbani haraka. Najua State visit inaandaliwa kwa muda mrefu lakini rais anatakiwa akatishe hiyo visit arudi, haraka na ahutubie taifa.

Ndo amerudi mdau nimeona msafara wake hapa Nyerere road
 
  • Thanks
Reactions: FJM
kaka kwa mfumo ambao kikwete anatumia madarakani na kwa mwenendo na dunia ya leo iilvyo halafu tungekuwa na mkuu wa majeshi kama sayore,au musuguri na angalau sarakikya naamini hii nchi ingeshapinduliwa siku nyingi sana

Sijui huko anapokuwa huwa anajisikiaje kwa kweli!...
Leo karudi home ngoja tusubiri tumsikize atasema nini...
 
Hapo ndio najiandaa kuhamasisha watu wengi tumchague kiongozi imara Lowasa ,nionavyo mimi Lowasa ni kama Mkapa ,sio DHAIFU
 
Just reading responses to what MMK has written, leaves me amazed. Some of the responses just show how immature some of PEOPLE are. This forum is meant to be a place where people exchange ideas and get positive critism but what some people do is respond to issues without thinking straight, ending up insulting other writers. There are ways you can respond to what people have written without coming across like one who has no capacity to think.

Lets borrow a leaf from mature writers like MKANDARA, EMT, FJM, etc!
 
Hali ya hatari itangazwe tu,hawa vibaka watatumaliza,wakristo waki react hapatatosha hapa.

Tumefika hapa tulipo kutokana na udhaifu wa Rais Kikwete-jj Mnyika.
Hivi ile kauli mbiu ya CCM kwamba tumejaribu, tumeweza na tunasonga mbele---imeishia wapi?? Halafu siku hizi Nape kaadimika kweli
 
Back
Top Bottom