Tutakusaidia kujua mkeo/mumeo anachepuka

Tutakusaidia kujua mkeo/mumeo anachepuka

mgombea uvccm2017

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Posts
505
Reaction score
376
Unahitaji kujua kama mpenzi wako/mme/mke wako anachepuka?

Unahitaji kujua anachepuka na nani?

Unahitaji kuwafumania kwa ushahid husika?

Ni rahisi sana!! Wasiliana nasi tutaifanya kazi ya kukupelelezea mwenzi wako mpaka kujua kama anachepuka na anayechepuka nae

Tutakupa ushahid wa kila kitu mfano picha,mawasiliano yao yote ndani ya wiki moja pekee

Wasiliana nasi kwa no...0625591593 tupo tayali kukuhudumia muda wowote

Sharti! Iwe ndani ya Dar es salaam/ kwa mkoan kama unaweza kugharamia sawa
 
Unahitaji kujua kama mpenzi wako/mme/mke wako anachepuka?

Unahitaji kujua anachepuka na nani?

Unahitaji kuwafumania kwa ushahid husika?

Ni rahisi sana!! Wasiliana nasi tutaifanya kazi ya kukupelelezea mwenzi wako mpaka kujua kama anachepuka na anayechepuka nae

Tutakupa ushahid wa kila kitu mfano picha,mawasiliano yao yote ndani ya wiki moja pekee

Wasiliana nasi kwa no...0725591593 tupo tayali kukuhudumia muda wowote

Sharti! Iwe ndani ya Dar es salaam/ kwa mkoan kama unaweza kugharamia sawa
Toeni upuuzi wenu
 
Watu wakijiajiri mnawatukana
Wakilia maisha magumu bado mnawatukana kiwa wamebweteka hawajishugulishi. Embu waacheni wapate vichwa.
Bora mbele mbele walipoendelea hii kitu Ni kawaida na watu wanaishi na kulea familia zao kwa hizi job kuliko hata wewe unaejiona una kazi bora
 
Yaan nyie wabaya kutaka kuvunja ndoa za watu tu halaf ili iweje sasa wakiachana
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Njaa zitawaua mwaka huu!..
wewe subiri 2017 ugombee angalau upate buku3 maana zile buku7 sasa hamna tena...
Lumumba wamekosa propaganda sasa wanatapeli watu...!!
Hawa watakuwa akina lzabon, jinglao n.k
 
Sasa utapeli uko wapi hapo? Unafanya kwa upendo wako!! Umeamua kumchunguza mkeo na kuwapa watu kazi waifanye na wakifanikisha ndo unawalipa hapo utapeli unatoka wapi? Acheni kfikiri kwa kutumia makali yenu pumbavu
naona nimekupunguzia wateja kwa ukweli niliouandika. kwa kauli zako tegemea kumpata tapeli mwenzio.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom