Tutafakari Ramani ya Afrika

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000

Attachments

  • 6a00d8341c730253ef0147e09c0e3d970b.jpg
    File size
    133.8 KB
    Views
    1,245

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000
kuna mtu aliwahi kusema Ramani ya Afrika kidogo imekaa kama bastola, ukishika kwa chini kifyatulio (Trigger) kinakua DRC (M23), na kwa juu kinakua SOMALIA
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
9,020
2,000
Bara kama Bara halina tatizo....Tatizo ni letu sisi wenyewe.... tunakilakitu bado tunazurura kuombaomba, na hao ni viongozi wasomi
 

jenereta

Senior Member
Apr 9, 2013
146
170
Bara kama Bara halina tatizo....Tatizo ni letu sisi wenyewe.... tunakilakitu bado tunazurura kuombaomba, na hao ni viongozi wasomi

Nakuunga mkono aisee, sisi ndio tatizo, we angalia hiyo “illiterace” ilivyoandikwa...!!! majanga, kwann usiandike kiswahili?
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,429
2,000
Wanaopeleke bara letu lionekane kama kicha cha wahuni ni viongozi wetu ambao kutwa kucha kiguu na kindege kwenda kupiga magoti kuomba misaada kwa masharti mazito na kututangazia kuwa ni masharti nafuu, pia na hawa wenye uchu wa madaraka nao ni tatizo nchi zao za pigana kila siku hivyo kupelekea kupata misaada kwa mlango wanyuma na kwa masharti yaleyale kuwa atapo kuwa madarakani nchi iliyompa msaada itanufaika kwa moja,mbili nk.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom