Tusker vs simba tar 29/12/2012

Tusker vs simba tar 29/12/2012

3-0,3-0,3-0 hizi team za Kenya sasa zinatafuta sifa kwa vipigo wanavyotoa kwa Mnyama,inakuwaje kila team ya Kenya inapocheza na Simba lazima ijiokotee 3-0?
 
Wakuu mlioko Uwanjani au mnaosikiliza radio embu nijuzeni,pale golini yuko nani Dhaira au Kaseja?....why always 3-0?????
 
Tusker wameihujumu simba kwa kuwanywesha tusker.hii haikubaliki hata kidogo.ustadhi rage okoa timu
 
Mimi nashauri Alhaji Rage apige marufuku team yake kucheza game za aina yeyote na team za Kenya
 
Maskini na kesho mkutano wetu umekatazwa kwa nguvu ya Rage.
 
Simba hakuna kitu paleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Dah poleni wanazi wa simba mkachukue kombe la kuku zanzibari sasa
 
Hz timu zt bwana eti yanga wanajiona bora kufungwa goli 1

Msimamo wa mechi 2 ni:
1. Tusker FC: Pts 6, GD 4
2. Yanga SC: Pts 0, GD -1
3. Simba SC: Pts 0, GD -3

Kwa matokeo haya Yanga ni bora kuliko Simba, ni wapi Mkuu umeshindwa kuelewa?
 
Msimamo wa mechi 2 ni:
1. Tusker FC: Pts 6, GD 4
2. Yanga SC: Pts 0, GD -1
3. Simba SC: Pts 0, GD -3

Kwa matokeo haya Yanga ni bora kuliko Simba, ni wapi Mkuu umeshindwa kuelewa?

Yu wapi yule ajiitaye "football analyst" aka Masuke? Ujuzi wa kuanalaizi umekufa ghafla it seems!!
 
Back
Top Bottom