Tusiwalaumu prof. Muhongo na Maswi sio makosa yao!

Tusiwalaumu prof. Muhongo na Maswi sio makosa yao!

Jk mwenyewe hajaona makosa yao,ndo maana ameagiza report ya CAG iwekwd hadharani.
 
Tunapaswa tujiulize mara mia mia iweje leo hii ikulu itoe agizo la kusema ripoti ya CAG ichapwe ktk magazeti yote na hasa yale yanayosomwa na watanznia wengi hii ina maana ichapwe hadi kwenye kiu, ijumaa weekend, risas maana ndyo yanayosomwa na wengi pia hukumu inatoka katika makundi mawili moja, kimaadili mbili jinai,,, sasa hapo ndiyo mpambanue nani achinjwe kimaadili na nani kijinai?

Halafu magazeti hayo yatagawiwa bure kwa wasomaji? Mtoa agizo hilo lazima awe DHAIFU.
 
Lami haiwezi kugeuka rangi hata ukichanganya na petroli. Mwizi ni mwizi tu. Awe mteuliwa au mchaguliwa!
 
Hata mzungukeje hizi hela wamezipangilia muda mrefu na wakalazimisha kuzitoa
Eliakimu Maswi hapa ana mkono haruki
MAHANJU
ov7mUwRUtFoAAAAASUVORK5CYII=
 
Amini msiamini ikulu inahusika na kashfa ya uchotwaji wa pesa za escrow kwa namna moja ama nyingine. Ndo maana tunashuhudia blah blah zote za jk dhidi ya sakata hili!
 
Wasalaam Wakuu! Tulisha Ongea Mengi Sana, Tukatoa Maoni, Tukalumbana Sana Ktk Media Mbalimbali Juu Ya Hawa Jamaa! Hatukuweza Kufikiria Kitu Kimoja, Kama Kuna Watu Wanayajua Haya Basi Wameyasemea Kwa Mbali Sana.Ivi Hatambui Kua Hawa Viongozi Sio Wanasiasa? Hawa Ni Wateule Wa Raisi Tu.

Hakuna Alieko Pale Kwa Kura Za Wananchi Wa Jimbo Flani, Hapa Sijamtaja Mh Pro Jibaijuka Na Wanasia Wengine, Make Wengi Wao Inawezekana Wanaangalia Upepo Kwa Wale Wateule Utampitia Nani Ili Nao Wajue Cha Kufanya.

Kama Tutakumbuka Hawa Wateule Kuna Kipindi Waliwahi Kutamka Kua Wao Sio Wanasiasa,ati Wao Ni Ni Wapiga Kazi Tuu Hawataki Porojo.

Nafikiri Hili Ndilo Tatiza La Wao Kutoona Umuhim Wa Kuwajibika, Nimetaja Watu Wawili Jakini Ieleweke Pia Hata AG Werema Pia Yumo Ktk Kundi La Wateule Hawa.

Kama Ni Kiburi Chao Kama Weng Wanavyodai Basi Huenda Chanzo Ni Hapa! Anyway Tuiachie Mikono Ya Wateule Iamue, Lakini Pia Tuzingatie Kua Hili Ni Jambo Senstive Sana Ktk Jamii Mpaka Hata Wahisani Bado Wako Atention Nalo.

Mimi Nawasilisha Tu.

Unazunguka zunguuuka tuu badala ya kusema mara moja kuwa Rais wa nchi ndio ana mkono wake kwa hiyo wanashindwa kumwajibisha na yeye anaona hana sababu ya kuwawajibisha. Na hapo ndipo kile kiburi cha kikwao kinapotokea.

Rais akiwamwaga na wao wanamninina mzee mzima. Yetu ni macho. Ila muhusika mkuu bila kumung'unya maneno wala kupepesa macho, Mkuu wa nyumba ndio mwenye huu mzigo....
 
Kwanini report ya CAG kwenye magazeti na isiwe pia na ya TAKUKURU . Kwanini iwe ya ESCROW tu na isiwe na ya TOKOMEZA! , EPA , RICHMOND na zinginezo pia ????.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom