Tusiwalaumu prof. Muhongo na Maswi sio makosa yao!

Tusiwalaumu prof. Muhongo na Maswi sio makosa yao!

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
5,255
Reaction score
8,027
Wasalaam Wakuu! Tulisha Ongea Mengi Sana, Tukatoa Maoni, Tukalumbana Sana Ktk Media Mbalimbali Juu Ya Hawa Jamaa! Hatukuweza Kufikiria Kitu Kimoja, Kama Kuna Watu Wanayajua Haya Basi Wameyasemea Kwa Mbali Sana.Ivi Hatambui Kua Hawa Viongozi Sio Wanasiasa? Hawa Ni Wateule Wa Raisi Tu.

Hakuna Alieko Pale Kwa Kura Za Wananchi Wa Jimbo Flani, Hapa Sijamtaja Mh Pro Jibaijuka Na Wanasia Wengine, Make Wengi Wao Inawezekana Wanaangalia Upepo Kwa Wale Wateule Utampitia Nani Ili Nao Wajue Cha Kufanya.

Kama Tutakumbuka Hawa Wateule Kuna Kipindi Waliwahi Kutamka Kua Wao Sio Wanasiasa,ati Wao Ni Ni Wapiga Kazi Tuu Hawataki Porojo.

Nafikiri Hili Ndilo Tatiza La Wao Kutoona Umuhim Wa Kuwajibika, Nimetaja Watu Wawili Jakini Ieleweke Pia Hata AG Werema Pia Yumo Ktk Kundi La Wateule Hawa.

Kama Ni Kiburi Chao Kama Weng Wanavyodai Basi Huenda Chanzo Ni Hapa! Anyway Tuiachie Mikono Ya Wateule Iamue, Lakini Pia Tuzingatie Kua Hili Ni Jambo Senstive Sana Ktk Jamii Mpaka Hata Wahisani Bado Wako Atention Nalo.

Mimi Nawasilisha Tu.
 
Kwa hiyo kama sio wanasiasa hata wakifanya madudu au wakishuhudia madudu yanafanywa tuwaache tu?
 
Hawa jamaa wametumika, matokeo yake ndio hayo sasa.
 
Naanza kupata hisia hasi ndg zangu kilichopo mbele yetu ni maamuzi juu ya maazimio ya bunge hbr ya kuwahukunu tusiwahukumu haina mashiko
 
Kwani makosa ya Muhongo na maswi ni yepi?

Wakati mwingine uwe unamshukuru Mungu kwa kukufanya uwe mwanadamu na sio mbuzi. Wanadamu hasa watanzania wanapojadili masuala yanayohusisha mustakabali wa maisha yao hebu jitahidi basi mkuu kuweka mizaha pembeni.
 
Wakati mwingine uwe unamshukuru Mungu kwa kukufanya uwe mwanadamu na sio mbuzi. Wanadamu hasa watanzania wanapojadili masuala yanayohusisha mustakabali wa maisha yao hebu jitahidi basi mkuu kuweka mizaha pembeni.
Hakuna anayeweka mizaha humu. Nimeuliza makosa ya akina Muhongo na Maswi ni yepi?
 
Kwani muhongo na maswi walikosea wapi sasa.

kama kweli unatumia akili yako vizuri bainisha makosa ya muhongo.
 
Tunapaswa tujiulize mara mia mia iweje leo hii ikulu itoe agizo la kusema ripoti ya CAG ichapwe ktk magazeti yote na hasa yale yanayosomwa na watanznia wengi hii ina maana ichapwe hadi kwenye kiu, ijumaa weekend, risas maana ndyo yanayosomwa na wengi pia hukumu inatoka katika makundi mawili moja, kimaadili mbili jinai,,, sasa hapo ndiyo mpambanue nani achinjwe kimaadili na nani kijinai?
 
Hakuna anayeweka mizaha humu. Nimeuliza makosa ya akina Muhongo na Maswi ni yepi?

Kikwete ameagiza report ya CAG iwekwe hadharani pengine itakusaidia kutambua makosa ya Muhongo na Maswi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom