Tushee haya MAUMIVU!

Tushee haya MAUMIVU!

samahani kama nimekukwaza mkuu!

Vifaa hivi ninavyo bahati mbaya havinisaidii mkuu nikivaa:

-napata maumivu ya kichwa
-maumivu ya sikio lenyewe
-kizunguzungu
-napoteza zaidi uwezo wa kusikia
-nakosa utulivu kwa maana mtu akikwaruza kitu sauti yake inasikika kwa nguvu hadi unaumia sikio licha ya kuwa in low volume

Hivyo havinisaidii
Pole sana
 
Kuna wakati tunalazimika kuweka matatizo yetu pembeni na kumshukuru Mungu, Baadae mambo yakiwa Sawa Utatazama ulipo toka na Mapito uliyopitia na kufurahia kwamba hukukata tamaa, Mungu akupe faraja katika kipindi hiki kigumu.
ni kweli kabisa yatupasa kuweka matatizo yetu kando na kutizama mbele kwa matumaini,Mungu ni wetu sote nae anajua hitaji la mioyo yetu!
 
High end, yaani zile zenye vuwango vya juu, mfano km ni simu ningekwambia iPhone au Samsung

Mambo yamekua mengi na Mengi yamekua Mambo
anhaa nimeelewa ndugu bahati mbaya uwezo wangu ni mdogo kwa sasa na hivi vifaa ni gharama kubwa
 
Pole sana kijana,I wish ningekuwa na uwezo wa kukusaidia...but don't feel so down,siku yako ipo
 
Najaribu kuvaa viatu vyako daaah! Aisee hii dunia haina usawa kabisa!

MUNGU akutimizie haja ya moyo wako mkuu

Young kilimanjaro
 
samahani kama nimekukwaza mkuu!

Vifaa hivi ninavyo bahati mbaya havinisaidii mkuu nikivaa:

-napata maumivu ya kichwa
-maumivu ya sikio lenyewe
-kizunguzungu
-napoteza zaidi uwezo wa kusikia
-nakosa utulivu kwa maana mtu akikwaruza kitu sauti yake inasikika kwa nguvu hadi unaumia sikio licha ya kuwa in low volume

Hivyo havinisaidii
Ulirudi kwa Daktari aliyevi recommend hivyo vifaa ili akupe mbadala? Au ndo umekuja huku kulalama...? Unaonekana Wewe ni mgonjwa ambaye hajajikubali. Ushauri wangu wewe mwenyewe jikubali.Mfano Manara wa Simba amejitahidi anasonga mbele.Wewe jinsi unavyojipambanua yaelekea unaona aibu hata kuvivaa hivyo vifaa.
 
Habarini wanajamii forum!
Tuingie kwenye mada moja kwa moja..

Mimi ni kijana aged 24 years,katika kipindi fulani cha maisha nikiwa shule ya msingi nilipoteza uwezo wa kusikia (deafness) nasikia lakini si kwa ufanisi so i need special care while talking!

Mwaka uliopita nimehitimu mafunzo ya ualimu Grade A,kufika kitaa kusaka vibarua hapa na pale coz life ni tight mno! Kupata vibarua ikawa msala coz ya hili tatizo unaambiwa tu wewe husikii huwez fanya hii kazi!

Eeh! Unabaki umezubaa tu unajiask sasa kutosikia kwangu na hii kazi kuna uhusiano gani? Mbona kazi haihitaji too much communication?

Anyway unaenda tu kusaka mahala pengine wanakuangaliaaaaa mwisho wanasema sijui tukusaidiaje! Unabaki frustrated mbna me nahitaji ajira instead naulizwa nisaidiwajwe!!!

Baada ya kusota bila mafanikio nikaona life is toi short acha nitumie kataaluma kangu kabla sijafa so nikafind shule binafsi nijitolee majibu yao unaweza tamani ufe! Ardhi ikumeze upotee hii dunia!! Ila unaambiwa uvumilivu ni mafanikio!

Sasa leo nimeenda private moja ya mwisho hapa town nkaandaa barua yangu ya kuomba kujitolea nikapeleka bwana nikatolewa mkuu na kibarua changu tena na sister ambaye ndo msimamizi wa hiyo shule!

Hata kutembea nilishindwa maana ni maumivu tu kosa langu ni nini? Tumeshaambiwa tusihoji maamuzi ya muumba wetu hivyo sina la kumlaumu ila MENGINE HAYA YANAUMIZA SANA!

jaman msiwe mnafanya hivi maana hata sisi tuna mioyo sio chuma sema tu hatuna wa kumlilia!
Dooh..
 
Ulirudi kwa Daktari aliyevi recommend hivyo vifaa ili akupe mbadala? Au ndo umekuja huku kulalama...? Unaonekana Wewe ni mgonjwa ambaye hajajikubali. Ushauri wangu wewe mwenyewe jikubali.Mfano Manara wa Simba amejitahidi anasonga mbele.Wewe jinsi unavyojipambanua yaelekea unaona aibu hata kuvivaa hivyo vifaa.
Mkuu hujamtendea haki kwani hapa jukwaani hakufai kuomba ushauri, kupeana faraja kwa matatizo yanayo tutokea kila siku.kabla hujafa hujaumbika.
 
Pole sana KAMANDA kwa pamoja tuliombee jiwe life maisha yawe laini tutapeana ajira wenyewe kwa wenyewe
 
Una sensory neural hearing loss au una conductive hearing loss...??

Ulishafanya kipimo cha Audiometry...??
 
Pole sana Bro,

Mungu ni mwema na kila mtu anakusudi lake katika ulimwengu huu.

Usikate tamaa!!
 
Ulirudi kwa Daktari aliyevi recommend hivyo vifaa ili akupe mbadala? Au ndo umekuja huku kulalama...? Unaonekana Wewe ni mgonjwa ambaye hajajikubali. Ushauri wangu wewe mwenyewe jikubali.Mfano Manara wa Simba amejitahidi anasonga mbele.Wewe jinsi unavyojipambanua yaelekea unaona aibu hata kuvivaa hivyo vifaa.
asante bro!

Sikwenda hospitali moja ninavyo vifaa nilivyopewa muhimbili hosptali,agakhan na vingine walikuja wataalamu toka marekani.

Mimi si mgonjwa bali ni mtu mwenye ulemavu wa kusikia nimepata ulrmavu huu nikiwa darasa la tatu mwaka 2005 hivyo si rahisi kusema sijikubali hapana! Najikubali sana na najiamini pia!

Ndio maana nipo pamoja nanyi tukipeana mawazo na ushauri hata tukiwa live sioni tabu wala haya kukuambia ongeza sauti mimi sisikii vizuri!
Nashukuru kwa ushauri wako mkuu mungu akuzidishie!
 
Back
Top Bottom