Tushare hizi namba kwa usalama wetu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tushare hizi namba kwa usalama wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dropingcoco, Sep 15, 2011.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimeona si vibaya kuweka hizi namba hapa, ili kila mmoja atakaependa aweze kuzisave kwenye simu yake kwa ajili ya dharura. Namba hizi ni za jeshi la polisi wa usalama barabarani.

    Kutokana na ajali hizi za kila siku ni vema kama watanzania tukashiriki katika kujali usalama wa maisha yetu. Popote pale ulipo au utakapokuwepo katika chombo cha usafiri na ukaona huridhiki na matendo ya dereva, basi piga namba mojawapo au unaweza kutuma ujumbe mfupi wa maneno kwenda 0682 887722 au
    0713 631780 ili kutoa taarifa.

    Kwa pamoja tukishirikiana tunaweza kudhibiti hali hii ya ajali za barabarani.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huo ni umbeya
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    kwa nini unasema hivyo?.....ina maana wewe haikuhusu?...
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    na mkivamiwa na majambazi ama kuona trace passers mnaweza kupiga kwa polisi wa patrol 0713034244. asante kwa kushare nasi mkuu.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    achana nae huyu,atakua ni dereva wa daladala,hataki kuchongewa!
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asanteni.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    watu wengine bana.....sijui huwa wanawaza nini....
     
  8. d

    dropingcoco Senior Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu kwa kushare pia
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hii namba ni kwa watu gani,,namaanisha maeneo gani,au hata kama nipo huku NANGURUKURU ?????
     
  10. d

    dropingcoco Senior Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umbea wa nini?
     
  11. d

    dropingcoco Senior Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni namba kwa ajili ya watanzania wote
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Wangapi walikwishapata msaada baada ya kupiga simu POLISI?
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hata kwa kumbukumbu/ushahidi, kuwa uliwapigia na hawakuja kukusaidia. Tusikatishane tamaa, mabadiliko yanakuja!!
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kizipiga hizo number wakaniambia watanipigia, baada ya muda tena nikapiga wakanitumia ujumbe unaosema Please Recharge me!
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    :whoo::whoo::whoo:
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,616
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Hakuna aliyepiga
     
  17. N

    Nali JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 748
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Kama ni namba za kweli....Tunakushukuru sana mkuu!!!
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,616
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua coment yako inashitakika?
     
  19. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ulitaka uonekane wewe ndo wakwanza ku-reply au.......?
    Ulijisahau uko FB unachat au.......?
    Tuliza akili kijana!
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nilishawai kuwapigia wakanitukana matusi ya nguoni..sijui matusi ni moja ya mbinu za kujihami walizopata mafunzoni? Au ni juhud binafsi..
     
Loading...