Tuseme ukweli na tusiwapotoshe wananchi

Tuseme ukweli na tusiwapotoshe wananchi

Mwinyi, Mkapa, Kikwete ni wezi na mafisadi waliotukuka. Watafanya chini juu kuwadanganya watanzania ili tu Ukawa isishinde ashinde Makufuri ili awalindie maslahi yao. Na kama Makufuri atashinda basi naye atakuja na staili yake ya wizi huku akitetea viongozi waliopita chini ya CCM. Inabidi nchi ichukuliwe na Ukawa na hawa mafisadi wakamatwe na kunyongwa pia ikiwa watabainika which I am 100% sure kuwa watabainika tu. Kina Mwinyi wanahofia kunyongwa, hawana lolote. Watanzania hamkeni tuwamalize viongozi wezi ili iwe fundisho kwa wengine wajao.
Kama ni kuwamaliza viongozi wezi anzia kwanza kwa Lowassa na Sumaye.
 
Majenereta ya Richmond? Hivi unafahamu kuwa richmond ni vacuum? Hai exist, ilikuwa ni dili la wajanja kupiga pesa? Ni kampuni hewa, HAIPO, sasa unaposema majenereta ya richmond sijui unamaanisha nini?
good point naomba nikuulize swali hela za tichmond hazijarudi, lakini za escrow zimerudi, za samaki wa kichina, umesoma ripoti ya CAG kuhusu miradi ya barabara, meremeta, pesa zilizochotwa benki kuu 1995 . najua umejaribu kuwa positive lakini basi kuwa mkweli halisi, usitie na uwongo' watanzania hawamtaki mtu, lowassa ni daraja tuu la kile watanzania wanataka, wao wanataka mabadiliko, na kama nyerere alivyosema kama hawatayapata ndani ya CCM watayapata nje ya CCM. tatizo siyo mtu ni mfumo, mimi nilikuwa pro magufuli, only for a week, nilipoona anakwenda kule kule kwa kikwete 1995 na ahadi lukuki nikajua changa la macho, unfortunately mpaka leo bado anaahidi tuu , vitu vingine kwa nini visitekelezwe leo , kwani CCM si iko madarakani ukisema wazee dawa bure , sema kuanzia leo dawa bure, kura yangu unapata, ukisema elimu bure sema tu, kuanzia leo elimu bure , kama mkilipa mimi magufuli nitarudisha, kura yangu unapata, ukisema nitaleta miradi ya maji, amrisha chama chako watoe mchanganuo wa hiyo miradi , na hapo hapo tunakupigia kura, kilichoniudhi ni pale anazungumza na neno, mkinichagua ..........., looo sasa hii sinema ndiyo inanigeuza , huu mfumo wa uwongo ndiyo tatizo, na i promise you , magufuli hana clout kubwa kwenye CCM kuubadilisha, na kama atashinda , the chance ya kuwa weak president ni kubwa kwani full weight ya chama itamuambia bila sisi wewe huna kitu, i hardly see him shaking kikwete, mkapa , malecela, bulembo, etc from his back labda mungu awachukue
 
pale nyumbani kwenu kama ndio tanzania sawa lakini kama tanzania ni muungano wa jamuhuri ya tanzania basi anafaa sana na ndiye rais wa awamu ya tano.
Hoja yako ni nini?

Kwa hiyo wewe nyumbani kwenu ni ''muungano wa jamuhuri ya tanzania'' na kwa maana hiyo anafaa kuwa rais wa awamu ya tano.

Tanzania ina watu wa ajabu kweli kifikra!
 
Padri wangu;
Sikujua kuwa nawe umenunuliwa na ccm. Kweli, njaa zetu zitatumaliza. Nilikuwaga nafuatilia sana nakala zako ila leo nimetambua kuwa ukianguka kila siku utateleza hata kwenye mchanga tu.
Unataka kumsaidia Magufuli kuingia Ikulu?? Sawa, huenda akakupa hata ka u Rweyemamu kidogo kwani naamini bado hajapata wa kwake akiingia. Hongera kwa kuona mbali, lakini Alipo Lowasa sisi nasi tupo. Atashinda kwa kishindo, ataingia Ikulu. Si kwa sababu hatujui ni fisadi, si kwa sababu hatujui alikuwa ccm. KWA SABABU HATA ANGEKUJA LUSIFA kwa njia ya upinzani, ndiye tungemchagua tuiadhibu ccm tuuuuuuuuuu. MABADILIKO NI LAZIMA, lakini nje ya ccm.
Swali kidogo kwako Padri;
Umelipwa ngapi?? Je, utatoa sadaka kanisani au utawapa yatima ka yule Kiulainiiii aliyepewa zake na Rwega..? Jamani, mbona hiyo jamii ya huko mnanunulika kiurahisi hivi??
 
anapotosha umma kwa kusema Magufuli aliwakamata wezi wa samaki. Ukweli ni kwamba mwisho wa siku wale jamaa walikuwa wanavua kihalali na serikali imeamriwa kuwalipa fidia..hapo haoni kama ameitia hasara serikali..?achilia mbali tuhuma za ubadhirifu fedha za kandarasi zilizoibuliwa na CAG na ile ya kuuza nyumba hapo serikali inaingia gharama kuwwapangishia watumishi nyumba binafsi e.g Kuna waziri mmoja alipangishiwa New Africa Hotel deni mpaka likafika 100M..nadhani aache ushabiki wa kijinga..achia watanzania wenyewe waamue teir destiny..Huyo Magufuli naye has got his skeleton hidden in his closet

Hawa vijana wa Lumumba akili nusu kijiko, Ngonjera ndio zenu labda hiki ndo chakujivunia. Maelezo meengi halafu pointless. Tatizo watanzania walisha choka na ahadi hewa ambazo hazitekelezeki. Kwani ni lazima utoe ahadi? Ohh SITAWAANGUSHA kwani tupo juu ya miti? Mkinichagua ohh walimu wote nchi hii nawapa Laptop. Ni UWENDAWAZIMU kuiamini na kuichagua ccm. FISIEM.
 
Kumbe raia mwema,pesa yangu bora niichome moto kuliko kununua hilo gazeti
 
Back
Top Bottom