Tusaidiane kufikili haka ka kitu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusaidiane kufikili haka ka kitu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Billie, Dec 31, 2011.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    Heri ya mwaka mpya jamani.Naomba kujuzwa hivi kwanini saa zetu hapa nchini ikiandikwa 7 tunasema saa 1,ikiandikwa 8 tunasoma hiyo ni saa 2.Naomba kujuzwa nini kinapelekea kuwa hivyo naamini humu kuna wataalam wa kila namna ambao wanaweza kunijuza hili jambo.HUWA NAPENDA SANA KUREASON HATA MAMBO MADOGO ndio kisa cha kupost hii kitu.
     
Loading...