Turudi tena kwa Mohamed Dewji

Elius W Ndabila

Senior Member
Joined
Jul 17, 2019
Messages
115
Points
250

Elius W Ndabila

Senior Member
Joined Jul 17, 2019
115 250
Mwaka jana ilisemekana na ndivyo hadi leo inaminka kuwa MO alitekwa. Nimesema inasadikika kwa kuwa hadi leo watekaji hawakukamatwa na MO alirudishwa.

Jana Mo baada ya mechi ya Simba na Mtibwa kule Zanzibar aliandika twitter kuwa anachia nafasi ya uenyekiti kwenye bodi. Leo mida ya saa nne amesema ilikuwa bahati mbaya na ameamua kurudi kwenye nafasi yake ya uenyekiti. Watoto wa vijijini wanasema kujirudishia Uenyekiti ni kuji PROF LIPUMBA.

Ukiunganisha doti ni kuwa mwaka jana eti alitekwa na akarudishwa, mwaka huu kafungua mwaka kwa kuachia Uenyekiti na kujirudishia. Hebu tabiri mwaka kesho atakuja na nini kipya?
 

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
8,606
Points
2,000

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
8,606 2,000
Mashabiki wa simba nimeona ni watu wa ovyo sana miaka 3 nyuma walikuwa wanalia ukata wa pesa kwenye timu jana Mo kutangaza kujiuzulu wanamtukana mpaka uzi umefungwa sasa unajiuliza zile kelele uko nyuma timu kulia ukata zilikuwa za nini yaani hawajui wanataka nini. Mo kweli inawezekana anayo mapungufu ila hasitaili kutukanwa kama alivyofanyiwa.

wabongo sisi blabla kibao hatujui chochote zaidi ya kuongea sana mbongo gani yupo tayari kutoa bilion4 per year kuendesha timu ambayo haina mifumo iliyo bora ya kibiashara? black market kwenye jezi na bidhaa nyingine za timu? mpaka analeta msauzi kusimamia mambo ndio ujue kabisa wabongo sisi hatuaminiki.
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
12,389
Points
2,000

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
12,389 2,000

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
332
Points
500

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2018
332 500
Mwaka jana ilisemekana na ndivyo hadi leo inaminka kuwa MO alitekwa. Nimesema inasadikika kwa kuwa hadi leo watekaji hawakukamatwa na MO alirudishwa.

Jana Mo baada ya mechi ya Simba na Mtibwa kule Zanzibar aliandika twitter kuwa anachia nafasi ya uenyekiti kwenye bodi. Leo mida ya saa nne amesema ilikuwa bahati mbaya na ameamua kurudi kwenye nafasi yake ya uenyekiti. Watoto wa vijijini wanasema kujirudishia Uenyekiti ni kuji PROF LIPUMBA.

Ukiunganisha doti ni kuwa mwaka jana eti alitekwa na akarudishwa, mwaka huu kafungua mwaka kwa kuachia Uenyekiti na kujirudishia. Hebu tabiri mwaka kesho atakuja na nini kipya?
Nimeanza kumuona Yusuph Manji ndani MO Dewji!
 

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
3,041
Points
2,000

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
3,041 2,000
Hivi kuna raha gani kushabikia timu yoyote inayoshiriki ushirikina? Timu mbili kongwe zaidi nchini zina historia ya kujihusisha na mambo ya kishirikina zikiamini kwamba kwa ushirikina huo kila siku ya mechi mambo yatawanyookea uwanjani.
 

Mkendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
2,344
Points
2,000

Mkendo

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
2,344 2,000
Alitaka tusijadili kufungwa kwa Simba ,tuanze kujadili kuachia kwake wadhifa ndani ya Simba.
Mpira una matokeo 3.
 

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
3,167
Points
2,000

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
3,167 2,000
Na wasi wasi na huyu Moooo, huyu jamaa msanii kweli kweli, inawezekana kabisa mwaka 2019 alijiteka alafu akajiachia kwa sababu anazozijua mwenyewe, sema viombo vietu vya usalama viko hoi bin taaban otherwise vingeweza ng’amua hili
 

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,653
Points
1,500

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,653 1,500
,Simba na yanga ni pasua kichwa , aanzishe club yake Kama anapenda michezo

Sent using Jamii Forums mobile app
Alishakua na vilabu kama Singida United, African Lyon akashindwa akazikimbia ndio baadae akaibukia Simba.

"NIliachana na Singida United kwa sababu timu niliidhamini ikapanda Ligi Kuu, baada ya kupanda Ligi Kuu zikaanza siasa tuachie timu yetu mimi nikajiondoa kuhusu African Lyon niliachana nayo kutokana na kwenda uwanjani halafu hakuna mashabiki, raha ya mpira mashabiki" MANENO YA MO



Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,382,338
Members 526,332
Posts 33,824,963
Top