Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,116
- 64,150
Unakuta kwenye simu yako una list ya marafiki 1000+; ambao umewasiliana nao mwaka mzima na mawasiliano yao na wewe yako active ni wanne (4) tu; Sasa hao wengine uliowaweka kwenye simu yako wana tija gani kwa maisha yako. Kwa mtazamo wangu, ni bora uwe na idadi ya watu wachache kwenye simu yako ambao kweli unaona wana tija. Kuwa na list ndefu ya majina ni kuichosha simu yako na kujipa faraja kwa marafiki feki ulionao. Kwa maoni yangu tubadilike