- Thread starter
- #41
Kweli mkuu hakuna hata dalili ya kunuana kuwa inatumika pale labda kama watawaingiza mwisho kila mpaka oral ni akiri yako tu unapitaAcha uongo, hayo mambo yameshapitwa na wakati tayar
Kweli mkuu hakuna hata dalili ya kunuana kuwa inatumika pale labda kama watawaingiza mwisho kila mpaka oral ni akiri yako tu unapitaAcha uongo, hayo mambo yameshapitwa na wakati tayar
Kweli mkuu wakianza kupiga simu tushituane aiseeBila shaka Jana tulikuwa wote kwenye Application Programmer..
Thanks mkuuKila la kheri mkuu
Yamepitwa na wakati lini..!! acha kufariji watu hiyo ndio hali halisi...Acha uongo, hayo mambo yameshapitwa na wakati tayar
Yamepitwa na wakati lini..!! acha kufariji watu hiyo ndio hali halisi...
Nina ushahidi wa kutosha....
Labda ww tuambie haya mambo yamekwisha lini?
Watapiga simu au wataweka kwenye website yao? Au watafanya vyote kwa pamoja?Kweli mkuu wakianza kupiga simu tushituane aisee
Darasani tu ni magumu balaa, yaani zile hints wanzoweka kwenye job description hakikisha umepitia kiundani kabisaNature ya maswali gani uliulizwa mkuu?
Uhakika kwenye portal yap tuwe tunatembelea mara kwa mara wewe ulifanya ipi mkuuWatapiga simu au wataweka kwenye website yao? Au watafanya vyote kwa pamoja?
Ndiyomaana mkapita chini ya idadi waliyokuwa wanataka. Wale wakushikwa mkono watajazia idadi itimie. Hadi hapo jipe matumaini kuwa umeshatusua mkuu. Hongera kwa hapo ulipofikia.Kweli mkuu hakuna hata dalili ya kunuana kuwa inatumika pale labda kama watawaingiza mwisho kila mpaka oral ni akiri yako tu unapita
Yeah my thought exactly hizo nafasi watajazia wao wenyewe.Ndiyomaana mkapita chini ya idadi waliyokuwa wanataka. Wale wakushikwa mkono watajazia idadi itimie. Hadi hapo jipe matumaini kuwa umeshatusua mkuu. Hongera kwa hapo ulipofikia.