Mkuu kwanza hongera sana!
Pili amini kuwa Sekretarieti ya ajira hakuna Magumashi, yani ukipiga fresh utaitwa tena kwa ajili ya Oral, Ila ikatokea ukipiga 100 Written then Oral ukazingua jua utapigwa chini tu Coz alama za mchujo zinategemea ufaulu wa test husika, hivyo Oral Na Written havifungamani Na hapo ndo wengi huwa wanazingua.
Ushauri:
Jaribu kupitia zile job responsibilities zilizoorodheshwa kwenye tangazo la kazi, baada ya hapo pitia maeneo yote ambayo unadhani swali linaweza kutoka kiwe kidogo ama kikubwa, ukimaliza sikilizia Hisia zako zinakwambiaje pitia zote hizo.
Angalizo:
Msuli unatakiwa urudi enzi za Kidato cha Sita, yani ama zako ama za Sekretariet.
Mwisho:
Kabla Na baada ya yote Muombe Mungu wako akujalie Yale yote uliyoyasema yatoke na uyajibu kwa ufasaha, Na hata yakitoka usiyoyajuwa basi uwe mwenye kutoa majibu sahihi! Kila lakheiri Kiongozi wangu!!!