Tupeane michongo ya ajira

dogoodesign

Member
Oct 21, 2019
41
95
Mimi ni kijana wa Kitanzania niliyemaliza elimu ya Chuo Kikuu. Fani yangu ni Information Communication and Technology with Business lakini bado sina ajira.

Nimeleta uzi huu ili tupeane michongo, najua kuna wana kibao wana michongo na wengine hawana. Ingia hapa leta mchongo na sisi tusanue kama nyie.
 

msomi uchwara

JF-Expert Member
Oct 17, 2017
3,296
2,000
dogoodesign Anza na hii

Screenshot_2019-10-23-19-15-43-1.jpeg
Screenshot_2019-10-23-19-15-48-1.jpeg
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
16,574
2,000
Mimi ni kijana wa kitanzania niliyemaliza elimu ya Chuo Kikuu. Fani yangu ni Information Communication and Technology with Business lakini bado sina ajira.

Nimeleta uzi huu ili tupeane michongo, najua kuna wana kibao wana michongo na wengine hawana. Ingia hapa leta mchongo na sisi tusanue kama nyie.
Umesoma IT, do you have any project related to programming? Do you have any app? Do you have github account?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom