Tuongee asubuhi: Pascal Mayala anaipaisha JF

Tuongee asubuhi: Pascal Mayala anaipaisha JF

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Posts
10,310
Reaction score
6,548
Muda huu tuongee asubuhi ya Star TV katika eneo la jicho letu ndani ya habari, mwandishi nguli paschal mayalla anadadavua matukio mbali mbali yaliyojitokeza jana wakati na kabla ya hotuba ya Raisi.

Paschal mara nyingi anarejea jinsi Mtandao wa kijamii wa JF ulivyokua unabashiri mambo kwa usahihi na jinsi UKAWA walivyoweka wazi misimamo yao ya kuwa walipanga kuzomea jana.

Tufuatilie
 
Kwa sababu mkuu paschal mayalla ni member mwenzetu humu JF
hivyo anajua kuwa hili ni home of great thinkers lililojaa think tankers wa kutosha tu
kutoka kada mbalimbali kama ilivyo serikali...na watu wake wanatupa nondo
nzito nzito na zenye ukweli mtupu ndani yake.
 
IPO HAJA MAGUFULI KUTUMIA DONDOO ZA HAPA JF ILI KUBAINI MAMBO KEMKEM HASA YA KIZEMBE YAFANYWAYO NA SERIKALI.

RUSHWA
UZEMBE
NA MAUZEMBE MENGI TU!
ii
 
Mzee wa Ulipo Tupo mwenyewe anapenda aonekane yuko neutral ilhali anaangukia kwenye kundi lililotajwa na Mr Clean.
 
Hilo ndio tatizo la viongozi wa Africa, kukataa ukweli, hata kama alikua anaunga mkono upande mwingine kama anafaa kutumika akaleta matokeo chanya apewe, sio kumpa mtu nafasi hata kama hana uwezi kuleta matokeo mazuri, sababu tu anamuunga mkono huo ujinga!!!!!!!!!!!!!!
 
Mbona hamuongei alipowabamiza ukawa kwa kufanya fujo?kasema kanuni inawaruhusu ku protest na mwisho ingekua kutoka nje lakini kwa kuwa walikua na viroba kichwani wakaanza kupiga kelele kama darasa la watoto wenye mtindio wa ubongo
 
P ana mchango mkubwa sana kwenye ukuaji wa Jamiiforums anaitangaza sana...!
basi uwe una koment kama mtu mzima,ili ck koment zako zikisomwa live usituaibishe,mambo ya kujifanya mwanasheria halafu unaandika pumba sio fresh
 
Hivi Angalieni Mpendu hana watu wengine wa kujadiliana nao kwenye hicho kipindi chake zaidi ya Pasco??! Aaah samahani ninamaanisha paschal mayalla. Na yule wa Mwanza sijui kwa kujikomba au matatizo tu ya uwezo wa kufikiri anamwita paschal mayalla eti ni NGULI wa tasnia ya habari!! Mimi neno NGULI naliona linapoteza maana yake halisi na mantiki yake kabisa. Pasco ni nguli wa habari????
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom