Tuondoe ubishi juu ya wanawake wenye uke mrefu na mfupi

Tuondoe ubishi juu ya wanawake wenye uke mrefu na mfupi

Wacheni upuuzi huo, hizo habari za vijiweni viishie hukohuko kwenu!

habar ndio hiyo wala sio story ya vijiwen mim nilisikia kwa babu it the old science of black people
 
Kuna watu wanasema mara nyingi mwanamke mwembamba ana uke wenye kina kirefu sana kwa hiyo wanawake wengi wa sampuli hiyo wamebarikiwa.

Lakini pia inasemekana wanawake wanene wamenyimwa zawadi ya kina kirefu. Pia wengine wanadai kuwa ukiangalia mwanya uliopo kati ya dole gumba la mguuni na kidole kinachofuatia, utagundua kitu.

Mwanamke mwenye mwanya mkubwa ana uke mpana na mwenye kina sana na mwenye mdogo ana uke mdogo.

Mwisho ni urefu wa kiganja pamoja na vidole vya mwanamke akivinyoosha, kama virefu sana jua basi na kina cha uke wake ni kirefu sana. Lakini kama kiganja na vidole vya mikononi ni vifupi, ujue kina kifupi pia.


Hivi hatuna mambo ya muhimu kufkiria zaidi ya haya..!?
 
Wacheni upuuzi huo, hizo habari za vijiweni viishie hukohuko kwenu!

habar ndio hiyo wala sio story ya vijiwen mim nilisikia kwa babu it the old science of black people
 
Ili iweje sasa tukijua Fulani anao mrefu na yule anao mfupi?
 
umesahau mdomo nao ukiwa mkubwa bas ujue unazama na ukiwa mdogo bas maj ya magitini

Hii ni kweli by practical.Always si date na ma mummies wenye midomo mipana,i tried once nikaifeel difference kubwa tu ya kisima na bahari!
 
mbona na nyie hamleti iyo mishedede yenu tuichambue?
ama mwaona raha kuleta mada za utusi utusi kuhusu kei tu
leten na za mitalimbo yenu tujadili hapa ama mnafikir haina kasoro iyo??
ongeza na hii: ukitaka kujua na unene wa cunt lips angalia zile za mdomo wake zilivyo
 
Mtoa mada Mimi ni mwanamke nakutukana huna akili kapanue uchi wa ulikotoka utapata majibu karaghabao
 
wee nani kasema?? mishedede yenu ina kasoro hizi hapa
kuna ambayo ni mikufu yenyewe hii haisimami wala haisimiki
kuna ambayo ni vichungi vya sigara hii ukikohoa tu imetoka
ipo ambayo ni miolonjo tu haina ladha wala haijui kazi utafkir pointer
ipo ambayo ni mikuni tu ina mishipa kaa mkuyu zaid ya kuumiza haina kingine
ipo mingine ni kichwa rungu hii nayo ni balaa inachoma kama mwiba ...............................niendelee

zoooote hizo umezionja???we noma km karanga vile
 
Tena mlaaniwe wote Mnaodiscuss nyuchi za wanawake humu jamvini halafu ukifika jioni hizo hizo nyuchi mnazipigania na kupigana mabastola
 
wee nani kasema?? mishedede yenu ina kasoro hizi hapa
kuna ambayo ni mikufu yenyewe hii haisimami wala haisimiki
kuna ambayo ni vichungi vya sigara hii ukikohoa tu imetoka
ipo ambayo ni miolonjo tu haina ladha wala haijui kazi utafkir pointer
ipo ambayo ni mikuni tu ina mishipa kaa mkuyu zaid ya kuumiza haina kingine
ipo mingine ni kichwa rungu hii nayo ni balaa inachoma kama mwiba ...............................niendelee

zooote hizo umeisha zionha???kudadek
 
hivo hivo ukiona mwanamke ana mdomo mkubwa ujue ana uchi km mdomo hivo hivo ukiwa mdg
 
Mmmmh ndio maana bibi yangu alikua anasema watoto wa siku hizi wanaa hizayaa watoka pabaya wasio na hayaa wala kujuwa vby.... mbuzi mkuna nazi.
 
Mimi nathani uzi huu unafaa kutoa stress za uchaguzi. Regardless ya papuchi mimi sijali,mchagua **** sio mtombaji.
 
Back
Top Bottom